Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลบได้เลย โหลดแล้ว

Comment

• ตีหนึ่งแล้วงานยังไม่เสร็จเลย เหนื่อยชะมัด >_<

Comment

• NOTEBOOKSPEC เข้าไม่ได้ซะงั้น ท่าน CEO สู้ๆ

Comment

• บอร์ดเน่ามากอ่ะครับเครื่องนี้ USB พังหมดล่ะ
          HDD IDE เก่า ก็ขาขาดเลย ไม่รู้เคลมได้ไหม ถ้าไม่ได้คงต้องเชื่อมเอง
          (งงอยู่ขาดได้ไง -*-)

Comment

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
              บอร์ดเน่ามากอ่ะครับเครื่องนี้ USB พังหมดล่ะ
              HDD IDE เก่า ก็ขาขาดเลย ไม่รู้เคลมได้ไหม ถ้าไม่ได้คงต้องเชื่อมเอง
              (งงอยู่ขาดได้ไง -*-)

เสียดายน่ะ CPU ยังดีอยู่เลย ขอให้เคลมได้ล่ะกัน

Comment

• บอร์ด NForce เก่าๆเป็นทุกตัว USB เจ๊ง -*-

Comment

• ตอบแบบไม่ Bias เลยนะ ลื่นกว่า+เย็นกว่า E2140 เยอะ -*-
                  ขนาด X2 3600+ ใช้ออนบอร์ดกากๆ

Comment

• ํูํY^Y

Comment

• งานเสร็จแล้ว อันดับถัดไปคือ เขียนใบลาพักวันจันทร์ อิอิอิอิ

ปล ท่าน GM Gamer ยังไม่หายเศร้าอีกหรา

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                        งานเสร็จแล้ว อันดับถัดไปคือ เขียนใบลาพักวันจันทร์ อิอิอิอิ

ปล ท่าน GM Gamer ยังไม่หายเศร้าอีกหรา
                        อีกเป็นปีครับกว่าจะหายถึงจะไม่ได้เลิกกัน แต่เรื่องนี้ คงอีกนานกว่าจะหาย

( ไม่ได้ท้องนะครับเด็วเข้าใจผิด 555+ )
                        Last edited by ScaryReaDy; 31 Oct 2010, 03:26:34.

Comment

• เผลอเปิดตัวอัพเดทวินโดวไว้เป็นอัตโนมัติ
                          มันเลยโหลดตัว KB971033 มาเลย
                          เฮ้อ ตอนนี้รอดูอาการก่อนครับ
                          เพิ่งลงใหม่เมื่อคืนนี้เอง

Comment

• สงสัยยังไม่ตื่นกัน
                            ยู้ฮู ตื่นได้แล้วคร้าบบบ
                            เฮ้อ คงไม่ต้องลงวินโดวใหม่นะ
                            ตอนนี้เตรียมโปรแกรมรับมือไว้แล้ว
                            อิอิ

Comment

• ตัว 971033 อ่ะผมลงไปเป็นเดือนล่ะท่าน ทุกวันนี้ผมก็ยัง auto update ได้อยู่น่ะ -*- ผมว่า crack มันแก้ได้นานแล้วล่ะ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                                ตัว 971033 อ่ะผมลงไปเป็นเดือนล่ะท่าน ทุกวันนี้ผมก็ยัง auto update ได้อยู่น่ะ -*- ผมว่า crack มันแก้ได้นานแล้วล่ะ
                                อืมครับ
                                แต่ก่อนผมเลือกลงเอา
                                แต่เมื่อคืนลืมลงมันหมดเลย
                                อิอิ

Comment

Working...
                                X