Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ส่วนศูนย์แถวบางนา
    ผมไม่แน่ใจครับ
    ที่ไหนไกล้สุดก็ไปที่นั่นแหละครับ

Comment

• ขอบคุณครับ ไปแม่มพรุ่งนี้เลย อดทนมาหลายวันแหละ
      เซ็งดันเป็นคนพาไปซื้อ
      เลยต้องรับผิดชอบ อิอิอิ

Comment

• Originally posted by Angelone View Post
        ขอบคุณครับ ไปแม่มพรุ่งนี้เลย อดทนมาหลายวันแหละ
        เซ็งดันเป็นคนพาไปซื้อ
        เลยต้องรับผิดชอบ อิอิอิ
        ครับ
        ช่วยได้ก็ช่วยกันไปครับ

Comment

• WD อีกแล้วหรอ กร๊ากกก

Comment

• ที่เคยมาปรึกษาท่านประะานเรื่องจอมืด
            แฟลต ไบออส แล้ว ใช้ได้ประมาณ 4 วัน
            อย่างเซ็ง เจอ bad ไป สิบกว่าช่อง อิอิอิ
            ท่านประธานผม อยู่บางนา เข้า ซีคอน ดีมั้ย ครับ
            ที่ไปเร็ว อะ ดีด้วย

Comment

• เข้าพระราม 3 สิครับ น่าจะใกล้กว่า (รึเปล่า ?)

Comment

• อืม เดี๋ยวลองดูใน google map ดู

Comment

• ท่านประธานใช้ 7 ตัวไหนอยู่อะครับ

Comment

• แผ่น build 7600 ผมเน่าละ มันเป็น AIO อะ
                    กะลังโหลดใหม่มันเป็น Ultimate x64 อย่างเดียวอะ
                    อยากได้ AIO อิอิอิ

Comment

• 7 x64 Ultimate เพียวๆ ไม่ชอบแบบ AIO บางทีลงเครื่องที่ต่อ RAID ไม่ได้ ไฟล์ไม่ครบ

Comment

• อืม เสร็จละ Ultimate x64 3.02GB 1ชม. พอดี(โหลด ISO ไฟล์เดียว มันวิ่ง 800-900 KB/Sec เอง เว็ป นอก 3bb 6MB)
                        สงสัยต้องโหลด x86 เพื่อเพื่อน Ram น้อย
                        เออ ท่านประธาน ทำไม 32 มันต้องเป็น 86 อะ งง

Comment

• ชอบๆ หาแบบ Full HD ไม่เจอ

Comment

• Originally posted by Angelone View Post
                            อืม เสร็จละ Ultimate x64 3.02GB 1ชม. พอดี(โหลด ISO ไฟล์เดียว มันวิ่ง 800-900 KB/Sec เอง เว็ป นอก 3bb 6MB)
                            สงสัยต้องโหลด x86 เพื่อเพื่อน Ram น้อย
                            เออ ท่านประธาน ทำไม 32 มันต้องเป็น 86 อะ งง
                            ยาวเลยครับ
                            คงคิดสถาปัตยกรรมนี้ตั้งชื่อว่า x86 ซึ่ง intel เป็นคนคิด เพราะสมัยก่อนซีพียูลงท้ายด้วยรหัส 86 เช่นพวก 8086 เลยจดทะเบียนว่า x86

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                              7 x64 Ultimate เพียวๆ ไม่ชอบแบบ AIO บางทีลงเครื่องที่ต่อ RAID ไม่ได้ ไฟล์ไม่ครบ
                              ใช่ครับ พวก All in one ชอบทีปัญหา

Originally posted by Angelone View Post
                              อืม เสร็จละ Ultimate x64 3.02GB 1ชม. พอดี(โหลด ISO ไฟล์เดียว มันวิ่ง 800-900 KB/Sec เอง เว็ป นอก 3bb 6MB)

เน็ท แรงดีจัง วิ่ง เท่า 3bb 8/1 เลย อ่ะ

Comment

• ลงไม่ได้ จอฟ้า ลืมเปลี่ยน hdd mode ใน bios ป่าวคับ

Comment

Working...
                                X