Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันๆเป้าหมายที่ 1000 หน้า

Comment

• มาเฟียว สั่งมาดัน

Comment

• ใช้ 5650 ก็ดันฮะ

Comment

• Originally posted by Nowinnerss View Post
          มารายงานตัวด้วยครับ Acer 4535G เองครับ บ้านๆ

กระทู้ดีมาสาระมากครับ ขอบคุณมาก

อยากได้ลิงค์โหลดวิน 7 เพียวๆจังครับ ท่านประธาน
          >>>-<<<

Comment

• ดู หนัง HD ไม่ได้ครับ กระตุกมากๆ ใช้ k lite ทำไงดีครับ
            หน่วงเป็นพักๆ ต้องลง window ใหม่หรือเปล่าครับ??
            ท่านแล้วเอาการ์ดจอช่วยประมวลผล แทน cpu ทำยังไงครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
              เรื่องโหลด หรือหาข้อมูลลิงค์ ก็ต้องยกให้ท่าน ScaryReaDy = Download MaN
              ท่านหายไปหาย Rep. เลยนะ ไปไหนมาครับ รึว่าเข้าป่าไปนั่งวิปัสนา.. อิอิ แซวหน่อยนะ

Comment

• Originally posted by ioio0488p View Post
                เรื่องโหลด หรือหาข้อมูลลิงค์ ก็ต้องยกให้ท่าน ScaryReaDy = Download MaN
                ท่านหายไปหาย Rep. เลยนะ ไปไหนมาครับ รึว่าเข้าป่าไปนั่งวิปัสนา.. อิอิ แซวหน่อยนะ
                ท่าน GM Gamer โดนว่าที่ภรรยายึดคอมครับ

Comment

• โอยปวดตับเด้ อยู่ในห้องแอร์ เปิด Visual Studio ขึ้นมาทำงานสัก 2 ชั่วโมง

เสาร์ - อาทิตย์นี้ เรามาผ่ากัน

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                    ท่าน GM Gamer โดนว่าที่ภรรยายึดคอมครับ
                    อ้าว ผมตกข่าวหรอเนี่ย ไม่เห็นท่าน GM Gamer ร่อนการ์ด เลยครับ ระวังคดีพรากผู้เยาว์นะครับ
                    แต่ถ้าสอบสวนแล้วโดนผู้เยาว์พราก ก็ไม่ดำเนินคดี แซวท่านอีกรอบนะจ๊ะ

Comment

• ขอบคุณมากครับ ที่ให้ผมได้เป็น ผู้ติดสอยห้อยตาม
                      ไว้ผมได้ตัว x4 มาจะขอมาเข้าเต็มตัวอีกทีครับ

Comment

• รู้สึกว่าของผม ก็จะได้เกะเครื่องมาทา ซิลิโคลนเทพ บ้างแล้วล่ะ

เปิดเวป เล่น Msn ฟังเพลงเฉยๆ ไป 60-65 ซะงั้น =____="

แต่ตอนเล่นเกมส์ ( Fall out NewVegus ปรับ Medium ) ก็ไม่ยอมร้อนถึง 95 สักทีนะ อยู่ราวๆ 90-93 ยังดีไม่ทะลุ 100
                        Last edited by Zymphony; 3 Nov 2010, 11:36:04.

Comment

• เล่นเฉยๆ 60 ผมว่าธรรมดา แต่ถ้าฟูลโหลด 90 ร้อนไปอ่ะ ของผมไม่เกิน 80 เลย ยกเว้นรัน LinX หรือ OCCT

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
                            ดู หนัง HD ไม่ได้ครับ กระตุกมากๆ ใช้ k lite ทำไงดีครับ
                            หน่วงเป็นพักๆ ต้องลง window ใหม่หรือเปล่าครับ??
                            ท่านแล้วเอาการ์ดจอช่วยประมวลผล แทน cpu ทำยังไงครับ
                            help me plz plz plz

อาการมันแบบ พออยุ่เฉยๆ 54 พอเปิด firefox อุณหภูมิ เด้งไปที่ 64 เลยครับ
                            แบบพอเปิดเว็บ หรือดูหนัง ยูทูบ อุณหภูมิมันจะสูงขึ้น ทำให้หน่วงๆ เป็นเพราะอะไรหรอครับ
                            Last edited by mermirud; 3 Nov 2010, 12:38:47.

Comment

• ผมมีฉายา กะเค้าด้วย ดีใจครับ ว่าแต่ มันแปลว่า อะไรเหรอ partaker <<

Comment

• Originally posted by mermirud View Post
                                help me plz plz plz

อาการมันแบบ พออยุ่เฉยๆ 54 พอเปิด firefox อุณหภูมิ เด้งไปที่ 64 เลยครับ
                                แบบพอเปิดเว็บ หรือดูหนัง ยูทูบ อุณหภูมิมันจะสูงขึ้น ทำให้หน่วงๆ เป็นเพราะอะไรหรอครับ
                                ทดลองดูว่าตอนดูหนัง HD ตัว cpu load บน task manager เป็นเท่าไรดูก่อนครับ บางทีกระตุกเพราะ decoder ห่วยก็ได้ครับ

Comment

Working...
                                X