Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทียบเอาเน้อ

11.6.051030

Comment

• Originally posted by GangJa View Post
      น่าจะพอเห็นแล้วครับ
      โอ้ว อันดับ อยู่เหนือกว่า INTEL CORE 2 DUO P8600 2.4 GHz ด้วย แร๊งส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

น่าภูมิใจเป็นยิ่งนัก Core 2 Duo P8600 อดีตเมื่อปีที่แล้ว ยังถือว่า แรง แถม อยู่ในโน๊ตบุ๊ก ราคาแพง 30K ด้วย อิอิ
      Last edited by MIRAGE2000; 4 Nov 2010, 14:24:25.

Comment

• P8700 จับอยู่ประจำ รู้สึกช้าจริงๆ แต่ทำโปรแกรมพวก Adobe จะไว
        แปลงไฟล์ก็ไว แต่ความรู้สึกดีเลย์ล้าหลังกว่า... -*- ขนาดลงวินโดวส์ใหม่+ปิดระบบพลังงาน

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          เทียบเอาเน้อ

11.6.051030

ตัว hotfix หน้าตา setup แปลกดี แต่ไม่เป็นไรรอ 10.11 ด้าย อิอิ

Comment

• จะตกแว้ว 10.10d สีสดจริงๆ สว่างสวยๆ

Comment

• ทู้ตกเพราะมันแต่ไปแชทกันใน NBS กับ FB อิอิ

Comment

• วันนี้ว่างงาน =___=" แวะมาดันครับ ฮึบๆๆๆ รอ AMD 4 หัว ลง Notebook จนหัวจะหงอกแล้ววววววววว

พี่ไทยเอาเข้ามาสักทีเหอะ =____="

Comment

• รอ AMD 4 หัวเข้าไทยด้วยคน

Comment

• True 9M /990 Baht.

Comment

• อิอิ

MPC-HC Purecodec

PowerDVD 10
                      Last edited by V-FrIeNd; 5 Nov 2010, 13:42:09.

Comment

• คือ พี่ๆทั้งหลายครับ คือพอดีวันนี้ผมเดิน หา โนตบุคทั่วจังหวัดแล้วไปเจอร้าน System นี้แถวบ้านผม เจอตัวีน้แล้วราคา ผมคิดว่าคุ้มสุดๆ

http://thesystem.co.th/prod_manager/...?code=A0037551

เลยอยากจะถามว่า CPU ตัวนี้เทียบได้กับ Intel รุ่นไหน ครับ และก็ การ์ดจอรุ่นนี้เทียบได้กับ Nvidia คอมตั้งโต๊ะรุ่นไหนครับ คือผมไม่มีความรู้และไม่เคยเล่นพวก AMD,ATI เลย
                        ยังไงก็ขอคำแนะนำเกี่ยวกับเจ้าตัวนี้ด้วยนะครับ

Comment

• ถ้าเทียบโน้ตบุ๊คด้วยกันก็ราวๆ Intel Pentium P6000-P6200 หรือ T6600 P8400
                          การ์ดจอเทียบกับ Desktop ก็ราวๆ 9400GT

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            ถ้าเทียบโน้ตบุ๊คด้วยกันก็ราวๆ Intel Pentium P6000-P6200 หรือ T6600 P8400
                            การ์ดจอเทียบกับ Desktop ก็ราวๆ 9400GT
                            อ่าครับ แล้วถ้าผมลง Win7 32bit กับ Xp Sp3 อันไหนดีกว่าอ่ะครับ
                            คือหลายๆคนบอกว่า Win 7 กินแรมเยอะน่ะครับ = ="

Comment

• Win 7 สิครับ 2GB ลื่นแล้ว แต่ให้ดีเพิ่มเป็น 4GB

XP ถ้าลงกับโน้ตบุ๊คใหม่ๆปัญหามากครับ

Comment

• โอ้วครับ ขอบคุณ สำหรับคำแนะนำมากครับพี่ แล้วไอ้ ตัว CX410 นี่ DVD-RW มันอยู่ตรงไหนครับ ผมหาไม่เจอเลย -*-

Comment

Working...
                                X