Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมขอฝากตัวเป็นสมาชิก AMD ATI CLUB ด้วยนะครับ ไปงาน Commart มา ได้Acer Aspire 4551G-P522G50Mnsk พร้อมของแถมมากมายเลย แรงดีครับ รักAMDที่สุด.....

Comment

• Originally posted by destinyben View Post
      โอ้วครับ ขอบคุณ สำหรับคำแนะนำมากครับพี่ แล้วไอ้ ตัว CX410 นี่ DVD-RW มันอยู่ตรงไหนครับ ผมหาไม่เจอเลย -*-
      ด้านซ้ายครับ

Originally posted by joehara View Post
      ผมขอฝากตัวเป็นสมาชิก AMD ATI CLUB ด้วยนะครับ ไปงาน Commart มา ได้Acer Aspire 4551G-P522G50Mnsk พร้อมของแถมมากมายเลย แรงดีครับ รักAMDที่สุด.....
      ยินดีครับ อิอิ

Comment

• ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่

Comment

• ผมของฝากเนื้อฝากตัวอีกคนด้วยคับ ซื้อ Acer Aspire 4551G-N832G64Mnsk/C029 คับ

กว่าจะได้มาเดินหมดบูท acer เลย เพราะของเค้าไม่มีกันแล้ว เจออยู่4ร้าน คับ

Comment

• ยินดีต้อนรับครับ

Comment

• พอดีว่าผมมือใหม่ มันต้องอะไรบ้างหรอที่เปง driver

Comment

• ลงใหม่และ Driver ... ค่อยยังชั่ว VGA เรายิ่งสุดยอดอยู่ -_-'

Comment

• พอดีสงสัยว่าตัว HydraVision Package กับ Avivo™ Package มันทำอะไรได้หรอคับ

Comment

• Originally posted by doggod View Post
                    พอดีสงสัยว่าตัว HydraVision Package กับ Avivo™ Package มันทำอะไรได้หรอคับ
                    AVIVO ช่วยถอดรหัสวิดิโอครับ พอลงไปแล้วให้เซต decoder เป็น ATI MPEG VIDEO DECODER มันจะใช้ Hardware บน Radeon ถอดวิดีโอให้ครับ

HydraVision เป็นโปรแกรมทำนอง mac ที่มันมีหลาย desktop ซ้อน ๆ กันน่ะครับ

Comment

• ขอเข้าเป็นสมาชิกด้วยคนครับใช้ 4535G zm84ครับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                        AVIVO ช่วยถอดรหัสวิดิโอครับ พอลงไปแล้วให้เซต decoder เป็น ATI MPEG VIDEO DECODER มันจะใช้ Hardware บน Radeon ถอดวิดีโอให้ครับ

HydraVision เป็นโปรแกรมทำนอง mac ที่มันมีหลาย desktop ซ้อน ๆ กันน่ะครับ

ขอบคุณมากคับ

Comment

• ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ :-)

Comment

• ขอเข้าด้วยครับ ใช้ MSI CX410

Comment

• ดีครับ อิอิ

AMD 3 คอร์ หาไม่ได้เลยตอนนี้ -*-

Comment

• ซึงยองน่ารักโฮก

Comment

Working...
                                X