Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นั่นสิครับ น่ารัก อิอิ

Comment

• ว้าว
      สมาชิกใหม่เพิ่มขึ้นเยอะเลยครับ
      อิอิ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        ดีครับ อิอิ

AMD 3 คอร์ หาไม่ได้เลยตอนนี้ -*-
        ตอนนี้หายากมากเลยคับ ขนาดวันนี้ผมไปซื้อที่งานคอมมาท ร้านที่มีน้อยมาก กว่าจะได้แทบแย่เลย

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          VB 6.0 ผมลงใน 7 ไม่ได้ ไม่รู้เปนไร ลงทีเดียวไม่ได้เลิกลงเลย
          ไปโหลด Studio 2010 Express มาใช้แทน ไม่ได้ใช้อะไรมาก อิอิ
          พี่4551gลงไดร์เวอร์ lan ยังไงครับรบกวนหน่อย

Comment

• คือผมมีเรื่องจะถามหน่อยครับ

คือทำไมผมลองดูหนังพร้อมๆกันแค่ 3 เรื่องมันก็กระตุกแล้วละครับ =="

ช่วยดูทีครับ

Comment

• การ์ดจอไม่แรงก็กระตุกครับ

Comment

การ์ดจอไม่แรงก็กระตุกครับ
                อ๋อ ครับ ขอบคุณครับ

T^T

Comment

• สุดยอดครับ ดูหนังพร้อมกัน 3 เรื่อง เป็นมนุษย์ต่างดาวหรือไง

Comment

• Originally posted by HomeworKz View Post
                    สุดยอดครับ ดูหนังพร้อมกัน 3 เรื่อง เป็นมนุษย์ต่างดาวหรือไง
                    เอ๋ ชื่อนี้ คุ้นๆ คล้ายๆ DK เทพ last เลยแหะ

3 คลิป ลื่นปรี๊ด 4อันเริ่มออกลาย 555+

Last edited by ScaryReaDy; 6 Nov 2010, 02:32:35.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                      เอ๋ ชื่อนี้ คุ้นๆ คล้ายๆ DK เทพ last เลยแหะ
                      ไม่ใช่ Drift King ที่ไหนหรอก 5555555

heer_nut ร่าง อวตาร อิอิ ร่างเก่า โดนรถบด แนบ ไปกับพื้นแล้วครับ

Comment

• ท่าน GM Gamer ไม่แวะไป NBS มั่งเลยอ่า

Comment

• เค้าโดรยึดคอมโดยพี่ฉาวฉุดฉวยไงท่าน ฮ่าๆๆๆ

Comment

• Originally posted by HomeworKz View Post
                            สุดยอดครับ ดูหนังพร้อมกัน 3 เรื่อง เป็นมนุษย์ต่างดาวหรือไง
                            ป่าวครับ แค่อยากลองดู

Originally posted by ScaryReaDy View Post

3 คลิป ลื่นปรี๊ด 4อันเริ่มออกลาย 555+

คือว่า ถ้าใช้กาดจอมันจะขึ้น DXVA ข้างล่างไม่ใช่หรอครับ ถ้าไม่ขึ้นจะใช็ CPU แทน ผมเข้าใจถูกรึป่าวครับ

Comment

• Originally posted by GeorgeBest View Post
                              ป่าวครับ แค่อยากลองดู

คือว่า ถ้าใช้กาดจอมันจะขึ้น DXVA ข้างล่างไม่ใช่หรอครับ ถ้าไม่ขึ้นจะใช็ CPU แทน ผมเข้าใจถูกรึป่าวครับ
                              เข้าไม่ผิดครับ อิอิ

Comment

• จำเป็นไหมว่าต้องลง วิน7 64บิต เพราะกลัวลงแล้วโปรแกรมทั่วไปจะไม่ซัฟฟอต

Comment

Working...
                                X