Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by leno View Post
    ขอบคุณนะคับ แต่ตอนนี้ dx ผม 11 ไม่มีปัญหาอะไรใช่ไหมคับเวลาเอาตัวต่ำกว่ามาลงซ้ำ
    มันจะ update เฉพาะ direct x9 ให้ครับ ส่วน x10 กับ x11 ไม่มีผลอะไรครับ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
      มันจะ update เฉพาะ direct x9 ให้ครับ ส่วน x10 กับ x11 ไม่มีผลอะไรครับ
      ขอขอบคุณเอีกครั้งนะคับ

Comment

• เหมอแล้ววววววววววววว

Comment

• เจิมยุนอาได้ผลเลย

Comment

• Originally posted by natoff View Post
            มันมี dcom shop อยู่ที่ชั้น 3 ฟอร์จูนนี่คับ http://www.cpplaza.co.th/floorplan.asp?floor=3

ปล ขอให้ยังไม่ย้ายไป
            dcom shop ที่ราชบุรี ก็หายไปล่ะครับไม่รู้ไปอยู่ไหน กลายเป็นร้านขายของฝาก

ร้านมันไม่ค่อยมีคนเข้า ไม่รู้เป็นร้านขายหรือศูนย์รับเครมกันแน่

Comment

• เกาหลีโดนโบกอีกแล้ว

Comment

• ถามเรื่อง โปรแกรม rivar tuner หน่อยครับ จะปรับไงให้เเสดง อุณหภูมิแล้วก็เฟรมเรทเวลาเล่นเกมอะครับ ของผมมันไม่มีให้ปรับอะ ลงไดรเวอร์ 10.6แล้ว หรือมีโปรแกรมอื่นก็ช่วยแนะนำด้่วยครับ
                Attached Files

Comment

เกาหลีโดนโบกอีกแล้ว
                  ว่าละทำไมถึงแพ้ มีคนไปเจิมนี่เอง

โซนยอชิแด-ซอฮยอน ฟันธงทำนายผล "ปาร์คจีซอง และ คีซองยง จะทำประตูให้เกาหลีใต้ชนะ 2-1 ค่ะ

ซอฮยอนกล่าว "ก่อนอื่นเลยคือ ฉันภูมิใจมากค่ะที่ประเทศของเราสามารถเข้าไปถึงรอบ 16 ทีมสุดท้ายได้" และ "ฉันหวังว่าจะได้เห็นเกมที่ตื่นตาตื่นใจและการเล่นเต็มที่ของทั้งสองฝ่าย ค่ะ" น้องเล็กเผย

เมื่อถูกถามว่า "เกมสำคัญกำลังจะเริ่มต้นอีกไม่นานแล้ว ตอนนี้รู้สึกอย่างไรบ้าง"

มัก เน่แห่งวงโซนยอชิแดจึงตอบ "วันนี้ฉันจะเชียร์เต็มที่เลยค่ะ แทกุกจอนซา(เป็นชื่อเรียกของกองเชียร์เกาหลีใต้) ไฟท์ติ้ง! แทฮันมินกุก(ประเทศเกาหลีใต้) ไฟท์ติ้ง" เธอเชียร์ด้วยพลังเต็มร้อย

ท้าย สุด ซอฮยอน ถูกของให้ทายผลการแข่งขันในคืนนี้ โดยสาวน้อยตอบด้วยความกังวลใจ แต่คำทำนายของเธอคือ "ปาร์ค จีซอง และ คี ซองยง จะยิงให้เกาหลีใต้ชนะไปได้ 2-1 ค่ะ"

Source: Sports Chosun
                  แปล ไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    ว่าละทำไมถึงแพ้ มีคนไปเจิมนี่เอง

โซนยอชิแด-ซอฮยอน ฟันธงทำนายผล "ปาร์คจีซอง และ คีซองยง จะทำประตูให้เกาหลีใต้ชนะ 2-1 ค่ะ

ซอฮยอนกล่าว "ก่อนอื่นเลยคือ ฉันภูมิใจมากค่ะที่ประเทศของเราสามารถเข้าไปถึงรอบ 16 ทีมสุดท้ายได้" และ "ฉันหวังว่าจะได้เห็นเกมที่ตื่นตาตื่นใจและการเล่นเต็มที่ของทั้งสองฝ่าย ค่ะ" น้องเล็กเผย

เมื่อถูกถามว่า "เกมสำคัญกำลังจะเริ่มต้นอีกไม่นานแล้ว ตอนนี้รู้สึกอย่างไรบ้าง"

มัก เน่แห่งวงโซนยอชิแดจึงตอบ "วันนี้ฉันจะเชียร์เต็มที่เลยค่ะ แทกุกจอนซา(เป็นชื่อเรียกของกองเชียร์เกาหลีใต้) ไฟท์ติ้ง! แทฮันมินกุก(ประเทศเกาหลีใต้) ไฟท์ติ้ง" เธอเชียร์ด้วยพลังเต็มร้อย

ท้าย สุด ซอฮยอน ถูกของให้ทายผลการแข่งขันในคืนนี้ โดยสาวน้อยตอบด้วยความกังวลใจ แต่คำทำนายของเธอคือ "ปาร์ค จีซอง และ คี ซองยง จะยิงให้เกาหลีใต้ชนะไปได้ 2-1 ค่ะ"

Source: Sports Chosun
                    แปล ไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com

ไม่น่าเจิมเลยน้องซอ

Comment

• ท่านประธาน ac3 เพาะ กว่า mp3 ใช่ปะ

ช่วงนี้กำลังติดเพลง ใช้aimp2+dfx 8 ชองวินแอมเสียงใส๊ใส

Comment

• Originally posted by hellnero View Post
                        แปลกมาก ผู้รู้ช่วยทีครับ ผมใช้ 4535 G พอดีเมื่อวานไปซื้อแรมมา บัส 800 ของ เดิม เป็น 667

กะจะเอามา แฟรช แต่มันดันแฟรช ไม่ได้ซะงั้น

ขอค่า spd หน่อยได้ไหมครับ
                        อยากทำบ้างแต่ mod ไม่ลงตัวซักที

Comment

BORKED

War for Cybertron เหมือนอ้างอิงจากการตูนมากกว่าหนังน่ะครับ เหมือนอยู่อีกโลกนึงเลย

ภาคนี้อิงมาจากการ์ตุนครับ ตอนนี้ไซเบอร์ตรอน ยังไม่ถูกทำลาย เหมือน ย้อนกลับไปอ่ะครับ ในหนังไซเบอร์ตรอน เละ ไปแล้ว

Comment

• เล่นรึยัง หนุกดีนะ

Comment

• ท่านประธานครับ!
                              การที่เครื่องผมค้างมันอาจเป็นเพราะตัว loader และ remove wat ไหม
                              หรืออาจมาจากสาเหตุอื่น

Comment

• Originally posted by ipstarone View Post
                                ท่านประธานครับ!
                                การที่เครื่องผมค้างมันอาจเป็นเพราะตัว loader และ remove wat ไหม
                                หรืออาจมาจากสาเหตุอื่น
                                ลองศึกษาข้อมูลจากทู้นี้ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=902891 ดูขอรับท่าน ipstarone

Comment

Working...
                                X