Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by natoff View Post
    ท่าน V-FrIeNd โหลดโคตรไวเลย
    ก็เน็ตผมอ่ะ กร๊ากกก

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      ก็เน็ตผมอ่ะ กร๊ากกก

เนตผม 100 Kb T_T เดือนล่ะ 100 ชั่วโมง

Comment

• ถามอีกรอบเพื่อความมั่นใจ ถอดฝาหลังเพิ่มเเรมเอง เเม้ว่าจะทำ void ขาด ก็ไม่มีผลกับประกันใช่ไหมครับ

ส่วนเรื่องwebcam ที่ถามไปเมื่อคืน ส่งสัยจะเป็นที่ hardware เพราะลง windown ใหม่มันก็ยังเป็นเหมือนเดิมอยู่

Comment

• ตกลงเน็ตบ้านผมมันกี่ M เนี่ย 555+

Comment

• Originally posted by vengum46 View Post
            ถามอีกรอบเพื่อความมั่นใจ ถอดฝาหลังเพิ่มเเรมเอง เเม้ว่าจะทำ void ขาด ก็ไม่มีผลกับประกันใช่ไหมครับ

ส่วนเรื่องwebcam ที่ถามไปเมื่อคืน ส่งสัยจะเป็นที่ hardware เพราะลง windown ใหม่มันก็ยังเป็นเหมือนเดิมอยู่
            ไม่มีผลครับ

Comment

• พี่คับๆช่วยแนะนำDriverการ์ดจอ4535gตัวล่าสุดทีครับ ขอแบบที่เล่นเกมส์ลื่นๆอะคับ ขอบคุณมากครับๆ

Comment

• Originally posted by l3al3e90 View Post
                พี่คับๆช่วยแนะนำDriverการ์ดจอ4535gตัวล่าสุดทีครับ ขอแบบที่เล่นเกมส์ลื่นๆอะคับ ขอบคุณมากครับๆ
                จะเอาไปเล่นเกมส์อะไรลื่น ๆ ครับ ?

Comment

• Crysis 2 ลื่นๆเปล่า กำ

โหลดหน้าแรกเลยครับ 10.10

Comment

• ผมเล่นเกมส์A.V.Aอะคับ มันกระตุกๆคับ ผมใช้xpคับแล้วก็Driverการ์ดจอที่มันแถมมาคับ

Comment

• ไม่เคยเล่นแฮะ แถม GM Gamer ก็ไม่อยู่ด้วย ลองใช้ driver version 10.10 ที่อยู่ในหน้าแรกของกระทู้ดูครับ

Comment

• XP โหลด 10.7b หน้าแรก ลงเลย

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          XP โหลด 10.7b หน้าแรก ลงเลย
                          xp มีแค่ 10.7b เองเหรอท่าน ผมนี่ out อีกแล้ว

Comment

• ได้แล้วคับๆ มันก็ยังมีกระตุกๆบ้าง แต่ดีกว่าเดิมเยอะเลย ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับ

Comment

ตกลงเน็ตบ้านผมมันกี่ M เนี่ย 555+

สงสัย สายจะชำรุดอีกหล่ะ ต้องเดินใหม่หมดนะครับ คุณ V-FrIeNd อิอิ <สายชำรุดเพราะโดนพิษน้ำท่วม>

Comment

• เมพขิงๆ ได้หลายสเต๊บความเร็ว

Comment

Working...
                                X