Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวนั้นชิบเดียวกันเลยครับ
    ต่างกันแค่คล็อก
    HD4550 มากกว่า และใช้แรม DDR3

HD4350 RV710 Core 600 Mem DDR2 800MHz
    HD4550 RV710 Core 700 Mem DDR3 1600MHz
    Shader Core เท่ากันที่ 80

Comment

• มาแล้วครับที่รอยคอ

Comment

• เห็นข้างกล่อง มันเขียน low profile แล้ว 4350 ใช่ low profile ปะ

Comment

• Low Profile หมดแหล่ะครับ แต่ใส่เคสเต็มก็ได้

Comment

• 007 & COD 7 TEST

Comment

• อย่างนี้ต้องจัดให้หนักเลย

Comment

• อุณหภูมิระหว่างเล่น LP2

Comment

• ผมจะไม่ค่อยมาตอบกระทู้จนกว่าจะขึ้นเดือนธันวาคมน่ะครับ เพราะว่าที่ site ลูกค้า ผมไม่มีเนตเล่น T_T

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                    ผมจะไม่ค่อยมาตอบกระทู้จนกว่าจะขึ้นเดือนธันวาคมน่ะครับ เพราะว่าที่ site ลูกค้า ผมไม่มีเนตเล่น T_T
                    กำเลย

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                      ผมจะไม่ค่อยมาตอบกระทู้จนกว่าจะขึ้นเดือนธันวาคมน่ะครับ เพราะว่าที่ site ลูกค้า ผมไม่มีเนตเล่น T_T
                      TOT 3G Unlimit 790 บาท (ห้าม LoadBit) .....

Comment

• 3G แต่ความเร็วเท่า EDGE รึเปล่าลุง

Comment

• มีให้ค่า EDGE แค่เดือนล่ะ 100 บาทอ่ะคับ

Comment

• เล่นห้องแอร์นี่มันเย็นดีจัง

ว่าแต่ไปรุมกระทู้เฮียนัทกันยัง อิอิ Acer+อีเขียวพาทะลุ 100 องศาอีกแล้ว (i3 ก็เกือบต้มน้ำได้)
                            http://www.pantip.com/tech/hardware/...HP2965179.html

Comment

• Originally posted by น้อง Za... View Post
                              TOT 3G Unlimit 790 บาท (ห้าม LoadBit) .....
                              ทำไมมันถูกจัง 512kb เปล่า อิอิ

Comment

• ขอนอกเรื่องแปปนึงนะครับท่านประธาน คือ มันค้างคาใจผมครับ
                                คือผมซื้อ nokia 5233 เมื่อวันที่ 14-10-53 ผมก็ใช้ไปไม่ได้สังเกตอะไรมากเกือบๆเดือนผมลองเปลี่ยน ธีม เป็นสีเทาพอเวลาเข้าอินเทอร์เน็ตมันจะถามว่าจะเชื่อมต่อไหมคือหน้าจอมันจะ หยุดเพื่อถามก่อนหน้าจอมันจะไม่สว่างมากพื้นหลังที่เป็นสีเทาจอมันจะเป็น คลื่นๆแต่ถ้าใช้ธีมอื่นเช่นสีเเดง ขาว ส้ม อะไรอย่างนี้ไม่เป็นเป็นเฉพาะเวลาพื้นหลังเป็นสีเทาเท่านั้น
                                อ่อ แล้วอีกอย่างเวลาถ่ายภาพตอนกลางคืนเหมือนมันมีจุดสีเยอะมากเหมือนไม่ละเอียด เทียบกับเครื่องเพื่อนผมมันละเอียดมากถ่ายพื้นที่ที่มืดกล้องมันก็ถ่ายมา เป็นสีดำเลยส่วนเครื่องผมมีทั้งสีแดงเป็นเส้นๆสีฟ้าเป็นเส้นๆเลย

อาการอย่างนี้มันเป็นอะไรแล้วเรื่องเครมผมสามารถเครมมที่ศูนย์ที่เราซื้อ ได้ไหมหรือเครมที่ โนเกียเเคร์ครับแล้วส่วนมากจะซ่อมนานไหมครับแล้วเสียตังค์ไหม

ขอบคุณที่ตอบให้ครับ

Comment

Working...
                                X