Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันนั้นผมใช้ Paint แต่งเอาอ่ะ เน็ตที่บ้านจริงๆ 9M -*- (แต่มันวิ่งมา 10-15)

Comment

• รู้ล่ะ แผ่นผมมัน 32 ต้องโหลดใหม่ ที่เป็น 64

แล้ว ulimate กับ enterprise แบบไหนดีกว่ากันอ่ะครับ

Comment

• น่าจะเหมือนกัน แต่ Enterprise ใช้ในองค์กร Untimate คนใช้ทั่วไป
        ลงตัวไหนก็ได้ แต่ผมลงแต่ Untimate

ปล.เน็ต TOT 8M ช้ามาก โหลดบิตแล้วเล่นเว็บช้าสุดๆ

Comment

• บัตรผ่านผมทำไมมันยังไม่หมดอีก ใช้ได้นานจิงๆ

Comment

• หึหึ ปากมันหมามาหลายกระทู้ล่ะ แต่ผมไม่สนใจเพราะมันว่าคนอื่น
            แต่ก็เห็นคอยกระแนะกระแหนผมมาตลอด
            ปล.เหยีกจริงๆ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
              บัตรผ่านผมทำไมมันยังไม่หมดอีก ใช้ได้นานจิงๆ
              เดี๋ยวนี้ ท่านไม่ค่อย มีเวลา เล่นแบบ เต็มๆ สักทีเลยน่ะ คิดถึงท่าน GM Gamer อ่า

แฟนท่าน GM กลัวท่านสนใจ ค็อม มากกว่าเขา ชิมิ 55555

Comment

• เตรียมกลับไปลอง RAID 0 3 ลูก อิอิ

Comment

• คิคิ

Comment

• โหลดลงไดร์เวอร์ RAID ไม่ได้อ่ะ มันบอกว่าอะไรไม่รู้ ไดร์เวอร์ x64 unsign -*- ไม่สามารถลงให้ได้ เหอะๆ
                    ตอนนี้ยังมองไม่เห็นไดร์ฟเลย เปลี่ยนแผ่นอยู่

Comment

• กำเปลี่ยนแผ่นลงได้ล่ะ เหอะๆ

Comment

• ท่านประธานครับ 4535G ผม
                        Drive DVD มันหายบ่อยมากเลย อะครับ
                        เมื่อก่อนไม่เป็น วันนี้เป็นบ่อยมากๆ
                        บางครั้งไม่เจอเข้า Dvice Mgr ไป serch หาก็เจอ
                        แต่บางครั้งไม่เจอ แม้กระทั่งใน bios
                        เซ็งเป็ด
                        ขันน็อตแน่นแล้วนะ

Comment

• ผมออน msn ตอนใช้แบบแบตเตอรี่ แล้วมันชอบหลุดจาก msn อ่ะคับ

แต่ถ้าเสียบกับadapter มันไม่หลุดอ่ะคับ

มันต้องไปปรับอะไรหรือป่าวคับ จึงจะไม่หลุด

Comment

• dc mode ใน cpu z ขึ้นว่า Unganged หมายความว่าไงครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

Comment

• Originally posted by Angelone View Post
                              ท่านประธานครับ 4535G ผม
                              Drive DVD มันหายบ่อยมากเลย อะครับ
                              เมื่อก่อนไม่เป็น วันนี้เป็นบ่อยมากๆ
                              บางครั้งไม่เจอเข้า Dvice Mgr ไป serch หาก็เจอ
                              แต่บางครั้งไม่เจอ แม้กระทั่งใน bios
                              เซ็งเป็ด
                              ขันน็อตแน่นแล้วนะ
                              เป็นที่ไบออสหรือเปล่าคับ
                              ลองเฟลชไบออสเวอร์ชันอื่นดูครับ

Comment

• Comment

Working...
                                X