Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DRIFT_INW - นี่ใคร เป็นไรกับ DRIFT_KING -

Comment

• Originally posted by thapakornx View Post
      ต้องยี่ห้อเดียวกันรุ่นเดียวกันด้วยป่าวครับ
      เหมือนจะเคยได้ยินมาว่าต้องแบบนี้
      คนล่ะรุ่นคนล่ะยี่ห้อก็ได้ ขอแค่ชิบจำนวนเท่ากัน
      คือถ้าเป็น 2 หน้าก็ 2 หน้าเหมือนกัน
      16 Chip ก็ 16 Chip เท่ากัน

Comment

• ใครมี key bitdefender total security บ้าง

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
          ใครมี key bitdefender total security บ้าง
          ถ้าผมมีผมจะส่งให้ครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by น้อง Za... View Post
            ก่อนหลุดจอดับ (ห้ามผวน) หรือเปล่าครับ ... หรือ ไม่จอดับ ... ... จะใช้คำไรดีเนี่ย
            ค้างแค่ msn ต้องปิดแล้วเปิดโปรแกรมใหม่คับ แต่จอไม่ได้ดับ

Comment

• เปิด IE ไปที่ Internet Options > Connections
              LAN Settings ติ๊ก Automatically Detect Settings ดูครับ

Comment

• Originally posted by vengum46 View Post
                dc mode ใน cpu z ขึ้นว่า Unganged หมายความว่าไงครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
                มันขึ้นอยู่กับ CPU ด้วยนะครับ ถ้าไม่มีชุดคำสั่ง มันก็ไม่โชว์ให้เห็นหล่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  คนล่ะรุ่นคนล่ะยี่ห้อก็ได้ ขอแค่ชิบจำนวนเท่ากัน
                  คือถ้าเป็น 2 หน้าก็ 2 หน้าเหมือนกัน
                  16 Chip ก็ 16 Chip เท่ากัน
                  เหอๆๆ ผมเคยแบบเจอไม่เข้าคู่กันอะ .... ถึงชิบเท่ากันก็เหอะ บางครั้ง ก็มีโอกาศนะครับ ว่ามันจะไม่ Dual ได้ 55555555 แต่ก็น้อยครับ ถ้าเอาชัวร์ ควรเป็นคู่ที่ซื้อมาพร้อมๆกันแหละ

Comment

• Originally posted by น้อง Za... View Post
                    เหอๆๆ ผมเคยแบบเจอไม่เข้าคู่กันอะ .... ถึงชิบเท่ากันก็เหอะ บางครั้ง ก็มีโอกาศนะครับ ว่ามันจะไม่ Dual ได้ 55555555 แต่ก็น้อยครับ ถ้าเอาชัวร์ ควรเป็นคู่ที่ซื้อมาพร้อมๆกันแหละ
                    ผมใช้ RAM 1 GB กับ 2 GB มันจะ dual ได้เลยท่าน อย่าไปคิดมากเดี๋ยวท้องผูก

Comment

ผมหน้าตาดีเลยไม่เจอแบบนั้นเลย

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                        ผมใช้ RAM 1 GB กับ 2 GB มันจะ dual ได้เลยท่าน อย่าไปคิดมากเดี๋ยวท้องผูก
                        เคยได้เหมือนกัน 55555

นั่นสิ Ram สมัยนี้ก็ไม่ได้ M ละ พันซะหน่อย

Comment

• ก็ลุงแก่แล้ว นี่สมัยไหนแล้วคร๊าบบบ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            ผมหน้าตาดีเลยไม่เจอแบบนั้นเลย
                            อะจัา พ่อหนุ่มรูปงาม

Comment

อะจัา พ่อหนุ่มรูปงาม
                              ประชดเปล่าครับ โทษคร๊าบบ

Comment

• ท่านใดมีคีย์ AIDA64extreme1.20 มั่งครับ

Comment

Working...
                                X