Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    ยินดีต้อนรับครับ

ท่านประธานซื้อบัตรไปดูมาป่าว

Comment

• สมัยนั้นผมยังไม่รู้จักชื่อ KARA สักคนเลยครับ อาจจะรู้แค่ซึงยอน เพราะดังสุด

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        สมัยนั้นผมยังไม่รู้จักชื่อ KARA สักคนเลยครับ อาจจะรู้แค่ซึงยอน เพราะดังสุด
        ผมเพิ่งรู้น่ะว่า ซึงยอน ดังสุด จิงอ่ะ

Comment

• เมื่อกีั้notebook ผมทำสถิติใหม่อีกเเล้วครับ จากปกติ max ไม่เคยเกิน 80
          เล่น black ops ไป 2 ชม. Max กลายเป็น 88
          สงสัยต้องพักยกสักครู่

Comment

• แต่ก่อนผมอาจจะติดใจซึงยอนก็ได้ เพราะหน้าแปลกดี จำได้คนเดียว 555+ ส่วนน้องเล็กนี่ไม่รู้จักเลย
            ดูแต่เอ็มวีไม่เคยจำชื่อ -*-

Comment

• Comment

• Originally posted by vengum46 View Post
                เมื่อกีั้notebook ผมทำสถิติใหม่อีกเเล้วครับ จากปกติ max ไม่เคยเกิน 80
                เล่น black ops ไป 2 ชม. Max กลายเป็น 88
                สงสัยต้องพักยกสักครู่
                ถูกแล้วพักเครื่องสักครู่ อิอิ

Comment

• 88 เริ่มเข้ารอย Acer แล้ว
                  ต้องทาซิลิโคนใหม่

Comment

• ถูกแล้วพักเครื่องสักครู่ อิอิ
                    ไม่พักไม่ได้ครับขืนเล่นต่อ จาก 4551 จะกลายเป็น 4741 ซะ

เเล้วถ้าจะทาซิลิโคนใหม่ ต้องยกไปให้ศูนย์ทาให้ใช่ไหมครับ เเล้วจะมีค่าใช้จ่ายไหม หรือว่าบริการฟรี
                    Last edited by vengum46; 14 Nov 2010, 15:26:24.

Comment

• 4741 มากกว่านี้เกือบ 20 องศาครับ 555+

ผมว่าถ้ายังไม่มีปัญหาอย่าเข้าเลยครับ กลัวเข้าแล้วเน่ากว่าเดิม
                      ไม่ก็ทำอย่างอื่นเสีย -*-

Comment

4741 มากกว่านี้เกือบ 20 องศาครับ 555+

ผมว่าถ้ายังไม่มีปัญหาอย่าเข้าเลยครับ กลัวเข้าแล้วเน่ากว่าเดิม
                        ไม่ก็ทำอย่างอื่นเสีย -*-
                        กลัวๆ อยู่เหมือนกันครับ ไม่ค่อยไว้ใจพนักงาน
                        เอาเป็นว่าเก็บเงินต่อประกันก่อน ดีกว่า ^^

Comment

• Comment

ว้าวเต็มท่อ SATA III เลยอ่ะ

Comment

แรงๆๆ

Comment

• Originally posted by hollowkai View Post
                                แรงๆๆ
                                ท่านไม่เจอนาน ผมเจอเรื่องในพันทิปด้วยแหล่ะ 555

Comment

Working...
                                X