Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครทราบวิธีลง ati ccc เวอร์ใหม่ๆ ในvaio ไหมครับ คือไวโอ้เขาไม่สามารถลงจากเว็บ AMDได้ ใครมีวิธีแก้ไหมครับ
    ตอนนี้ในเครื่องผม ccc เขียนไว้ว่าเวอร์ชั่น 2010.0113.2257.41150
    driver จาก gpuz เขียนว่าเวอร์ 8.14.10.0708 ครับ ใครพอรู้ไหมมันมาจากตัวไหนของati

Comment

• ขอบคุณคับ

Comment

• ขอเข้ามาอยู่ด้วยนะครับ อิอิ ใช้ ACER 4535G อยู่ครับ

Comment

• Originally posted by vengum46 View Post
          เมื่อกีั้notebook ผมทำสถิติใหม่อีกเเล้วครับ จากปกติ max ไม่เคยเกิน 80
          เล่น black ops ไป 2 ชม. Max กลายเป็น 88
          สงสัยต้องพักยกสักครู่
          เมื่อกี้ผมก็เล่นไปประมาณ 1ชม. Max 89 แต่เฉลี่ยอยู่ 83 (ไม่ได้ห้องแอร์) จะไหม้ปะเนี่ย อิอิ

Comment

• จริง ๆ วันนี้ kara ต้องมา music core แต่ดันโดนกระทรวงเต่าล้านปีแบนซะงั้น T_T

Comment

• คิดถึงจียอง

Comment

• อาร์เซน่อล 2-0 แล้ว
                อิอิ
                แซงแมนยู

Comment

• วันนี้ มข. แข่งเชียร์
                  มันมาก
                  แต่แอบกลับมาก่อน
                  คนมันเยอะ อิอิ

Comment

• ไม่เอารูปสาวๆ มข มาแบ่งเลยนะท่าน หุหุ

Comment

• รูปสาวๆด่วน

Comment

• เน็ตกาก เข้า Notebookspec ไม่ได้ 55

EVERTON 1 - 2 ARSENAL Full Time

5555555555555

แซง ผีเน่า ไปแล้ว แถม ทิ้ง***ง เรือผุ ไปอีก

แน่นอน จริงๆ อิอิ

มาลุ้นเชลซี สะดุด ก่อน โฮกกกกกกกกกกกกกกกกก

แว๊บ ไปก่อน เดี๋ยวโดนท่านประธาณ เตะ อิอิ

Comment

• ท่านประธาน nod 32 ปิดโปรแกรมออกจากขวาล่างได้ปะครับแบบไม่ใช้ปิดไปเลยอะ เวลาใช้ค่อยเปิด

Comment

• ไม่เคยปิดด้วยดิ

ส่วนปืนกระบอกแตก ไม่เตะอ่ะ เจอตบ 555+

Comment

• เคยเชียร์น่อลเหมือนกัน แต่แค่ไม่อยากให้ผีได้แชมป์ หุหุ แต่เห็นมาหลายปีแระแผ่วปลายตลอด ปันใจให้สิงดีก่าแน่นอนกว่า สิงสู้ๆ อิอิ

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
                                ไม่เอารูปสาวๆ มข มาแบ่งเลยนะท่าน หุหุ
                                ของแบบนี้ต้องดูสดๆ
                                อิอิ
                                โดยเฉพาะลีด

Comment

Working...
                                X