Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โอ้วนึกว่าเป็นที่โนตบุคตอนนี้ลงวินโดใหม่หายละครับกำลังหาเกมมาทดสอบเล่นเรื่อยๆ
    ดดยรวม คุ้มดีครับรุ่นนี้ LENOVO G465 หหุหุ

Comment

• ตามนั้น สงสัยวินโดวส์จากแหล่งเดียวกันแหง 555+ เห็นมีปัญหาหลายคนเลย ไม่บู๊ตจอดำก็ ปิดเครื่องไม่ได้ กำ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
        ท่านประธาน ขอคำสั่งเอาพื้นที่ ไดร์ c คืนหน่อย

โหลดเกมส์ need 7.8g idm มันไปพักไว้ c แต่ลบออกไปแล้ว แต่ที่มันไม่คืนมาให้
        powercfg /hibernate off

และก็ใช้ 1-Click Cleaner ใน 7 Manager

Comment

• ผลเทส Zacate คู่แข่ง Atom จับมาเล่นเกมแข่งกับ Atom ที่เป็น Ion platform เท่าที่ดูก็แจ่มใช้ได้เป็น netbook ที่พอเล่นเกมได้ดีเลยทีเดียว แต่ผมรอ Llano ดีกว่า

idle กินไฟน้อยได้ใจ
          Last edited by Khow; 16 Nov 2010, 18:48:20.

Comment

• ผมว่าทำได้ดีที่เดียว แถมหลายเกมชนะออนบอร์ดของ i3 i5 อีก

Comment

• ที่ฮาคือจี้ก้น Ion เจอ onboard แล้วหนาวล่ะสิ
              onboard นรกตัวนี้แรงพอๆกับ HD4330 ได้มั้ง (ผมว่าแรงกว่าเพราะ HD4330 มัน 450MHz เอง)
              HD6310 มี 80SP สยองกันเป็นแถบส่วน HD6390 มี 320SP (ก้าวกระโดดสุดๆ)

HD545V ผมยังหนาวเลยเจอ onboard ตัวนี้ลากอีกสัก 250MHz มันแรงเท่า HD5470 เลยนะ
              วันก่อนผมลองเล่น prototype บน hd545v ลื่นปรี๊ดทั้งๆที่ปรับ high
              Last edited by Khow; 16 Nov 2010, 19:28:11.

Comment

• อุุแม่เจ้า 80SP เท่า HD4350 บน PC เลย (เท่า HD4570 HD545v ด้วยนิ อิอิกำ)

Comment

• ถ้า Llano ออกต้องให้ GM gamer test มั้ยว่าแรงแค่ไหน
                  มีข่าวว่าแรงเท่า HD5550 แม่เจ้า onboard นรกการ์ดจอแยกชัดๆและจะมาในชื่อ HD6390 ไม่ก็ HD6370

Comment

• Windows ที่ดีที่สุดคือ แผ่นต้นฉบับแล้วมา crack และลง update เอง อิอิ เสถียรโคด ๆ

Comment

• เบื่อบอลไทย เล่นอะไรไม่รู้ มัวแต่แต่งบอล เลี้ยงลูก
                      แนะนำไปแต่งงานกับลูกบอลเลยดีกว่า จบเกมนี้

Comment

• Originally posted by Khow View Post
                        ถ้า Llano ออกต้องให้ GM gamer test มั้ยว่าแรงแค่ไหน
                        มีข่าวว่าแรงเท่า HD5550 แม่เจ้า onboard นรกการ์ดจอแยกชัดๆและจะมาในชื่อ HD6390 ไม่ก็ HD6370
                        ตัวไหนครับ จัดมาให้ผมที ชอบจิงๆเลย ออนบอร์ดเทพๆแบบนี้ -.-
                        Last edited by ScaryReaDy; 16 Nov 2010, 20:49:55.

Comment

• แต่ต้องซื้อใหม่ทั้งบอร์ดและ CPU นะมันเปลี่ยน socket รอดูปีหน้าเหอๆ

Comment

• Originally posted by Khow View Post
                            แต่ต้องซื้อใหม่ทั้งบอร์ดและ CPU นะมันเปลี่ยน socket รอดูปีหน้าเหอๆ
                            รอดูต่อไป ถ้าไม่เกินความสามารถ จะสอยมาแน่นอน แค่บอกแรงพอๆกับ 5550 ก็เสียวแล้ว อีกหน่อย

ไม่ต้องซื้อแล้วการ์ดจอแยก เล่นออนบอร์ดทั้งบ้านทั้งเมือง 555+

Comment

• เบื่ออีพวก Bias จังฟร่ะ เดี๋ยวจะเกรียนแตกใส่มันให้หมด

Comment

• 555+

Comment

Working...
                                X