Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รูป SNSD 570 รูป

Comment

• กระทู้นี้เขาไป KARA กันหมดแล้ว กร๊ากกก

Comment

• Originally posted by fifa12345 View Post
        กระทู้นี้เขาไป KARA กันหมดแล้ว กร๊ากกก
        -.-

แค่เจอมาเลยเอาของเก่ามาฝาก เผื่อท่านประธานเขาอยากลำลึก 555+

Comment

• ยังไงยุนอาก็ยังเป็นของผม

Comment

• จียองแฟนผมนะ

Comment

• ขอสมัครเข้า Club ด้วยคนนะครับ อิอิ

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                Windows ที่ดีที่สุดคือ แผ่นต้นฉบับแล้วมา crack และลง update เอง อิอิ เสถียรโคด ๆ
                ทำไงครับแนะนำหน่อยครับ ผมทำแล้วเดี้ยงทุกที อิอิ ไม่ค่อยเป็นคอมด้วย

Comment

• ใครอยู่ จ.สุราษฎร์ บ้างครับ

Comment

• แต่ผมชอบทุกวงอะ

Comment

• Originally posted by nut094 View Post
                      ทำไงครับแนะนำหน่อยครับ ผมทำแล้วเดี้ยงทุกที อิอิ ไม่ค่อยเป็นคอมด้วย
                      โหลด Windows ตัวที่ไม่มีการโมมาลง
                      เช่น MICROSOFT.WINDOWS.7.ULTIMATE.7600.16385.RTM.X64

Comment

• Originally posted by fifa12345 View Post
                        โหลด Windows ตัวที่ไม่มีการโมมาลง
                        เช่น MICROSOFT.WINDOWS.7.ULTIMATE.7600.16385.RTM.X64
                        + 777

Comment

• สอบถามนิดนึงคับ

ตอนนี้ใช้ emachine d732G win7 32bit bios อัพเดตจากเว็บเป็น V 1.09 คับ(biosตัวเก่าก็เป็นไม่น่าเกี่ยว)

core i5 460 ram2gDDR3 ATI HD5470 512MB

เล่นเกมพวก total war บางทีมีกระตุกบ้าง อาการคือเมื่อมันกระตุกแล้วพอหายกระตุกจะรู้สึกเหมือน HDD มันหมุน

สงสัยว่าตอนที่มันกระตุกเนี่ยเกิดจาก HDD หยุดหมุนแล้วหมุนต่อหรือป่าว? เพราะรุ่นนี้ใช้ WD รุ่น Blue

อ่ะคับเท่าที่อ่านมาในบอร์ดบอกกันมาว่ารุ่นนี้ใน note book มันไม่ดี(เหมือนรุ่น green )ในPC

หรือว่ามันเป็นที่อย่างอื่นคับ แต่เล่นเกมพวก pes2011 ปรับ high ลื่นหัวแตกสีแดงของเค้าแรงดีจริงๆไม่มีกระตุก

ขอบคุณมากคับ
                          Last edited by Ghost15; 17 Nov 2010, 09:13:54.

Comment

• Originally posted by Ghost15 View Post
                            สอบถามนิดนึงคับ

ตอนนี้ใช้ emachine d732G win7 32bit bios อัพเดตจากเว็บเป็น V 1.09 คับ(biosตัวเก่าก็เป็นไม่น่าเกี่ยว)

core i5 460 ram2gDDR3 ATI HD5470 512MB

เล่นเกมพวก total war บางทีมีกระตุกบ้าง อาการคือเมื่อมันกระตุกแล้วพอหายกระตุกจะรู้สึกเหมือน HDD มันหมุน

สงสัยว่าตอนที่มันกระตุกเนี่ยเกิดจาก HDD หยุดหมุนแล้วหมุนต่อหรือป่าว? เพราะรุ่นนี้ใช้ WD รุ่น Blue

อ่ะคับเท่าที่อ่านมาในบอร์ดบอกกันมาว่ารุ่นนี้ใน note book มันไม่ดี(เหมือนรุ่น green )ในPC

หรือว่ามันเป็นที่อย่างอื่นคับ แต่เล่นเกมพวก pes2011 ปรับ high ลื่นหัวแตกสีแดงของเค้าแรงดีจริงๆไม่มีกระตุก

ขอบคุณมากคับ
                            ความร้อนเท่าไหร่ครับ i5 เวลาเล่น

Comment

• Comment

• ท่าน GM Gamer เอา Hyuna ไปไว้ไหน

Comment

Working...
                                X