Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คนนี้ ของ ผม

Comment

• Originally posted by natoff View Post
      ท่าน GM Gamer เอา Hyuna ไปไว้ไหน
      เอาไว้ใต้รักแร้ ตัวจริงต้องมาก่อน 555+

Comment

• มีงบ 25k เล่นตัวไหนดีฮะ

Asus A52DR-EX166D

Lenovo Z465

เทียบวัสดุ ความร้อน ประกัน

ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by dekindy View Post
          มีงบ 25k เล่นตัวไหนดีฮะ

Asus A52DR-EX166D

Lenovo Z465

เทียบวัสดุ ความร้อน ประกัน

ขอบคุณครับ
          ผมเลือก asus

Comment

• ผมปรับแบบนี้ แล้ว เล่น flv ไม่มีภาพ เปิดแผ่น dvd ไม่มา ตอนนี้ใช้ vmr9 มันต่างกันมากไหม

Comment

• MSI CX410 (Athlon)
              ราคาหน้าร้าน ตอนนี้ 11,900 บาท ครับ อิอิแบ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                ความร้อนเท่าไหร่ครับ i5 เวลาเล่น
                ไม่ได้วัดอ่ะคับเอาโปรแกรมอะไรวัดหรอคับ

Comment

• อิอิแบ

Last edited by V-FrIeNd; 17 Nov 2010, 17:42:21.

Comment

• ยังไม่มีการเคลื่อนไหว

http://www.overclockzone.com/forums/...E0%B8%87/page7

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      อิอิแบ

ย้ายอะไรมหาศาลขนาดนั้นครับ

Comment

• จะไม่ใช้ 1TB ล่ะครับ 2TB ตัวเดียว อิอิแบ

Comment

• ย้ายความเสี่ยง ที่หลากหลาย มาหนึ่งเดียว ระวังเสียวนะท่าน

Comment

• Originally posted by hollowkai View Post
                            ย้ายความเสี่ยง ที่หลากหลาย มาหนึ่งเดียว ระวังเสียวนะท่าน
                            ปกติเก็บข้อมูลก็เอาไว้ลูกเดียวแหล่ะครับ แต่กระจายไปโน้ตบุ๊คบ้าง เอาตัว 500GB มาเสียบบ้าง External บ้าง (เฉพาะที่สำคัญจริงๆ)
                            ส่วน 3 ลูกล่าง RAID0 หมดเลย พังตัวนึงก็...อิอิแบ 555+

Comment

• ท่านประธาน 245 ผม ตัว x มัน 14.5 คือผมลาก แบบลดตัว x จนเหลือ 12.5 ยังเปิดได้ ลากไป3.5

พอลดเป็น 12 ลากไป 3.5 เท่ากัน แต่ทำไมเปิดไม่ติด อยากรู็มันต้องใส่ไฟหรือเพิ่มอะไรเป็นพิเศษไหม -.-

Comment

• bus เพิ่ม อาจทำให้ไฟไม่พอครับ ปรับยากกว่าไล่ตัวคูณครับ

Comment

Working...
                                X