Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันลากบัสมากกว่า แรมวิ่งไปไกลกว่าครับ ถ้าวิ่งไม่ไหวก็แบบนั้นแหล่ะ อิอิแบ

Comment

• ไอ้ "อิอิแบ"
      มันคืออะไรครับ
      ผมขอซื้อได้มั้ย
      จะเอาไปทิ้ง
      อิอิแบรรร

Comment

• อิอิกำ อิอิแบ คริคริกำ คิคิกำ คริคริแบ คิคิแบ

Comment

• ท่าน ปิ๊ก ชอบ กำและ แบ นะครับ

Comment

• ผมชอบกำครับ อิอิแบ

Comment

• อ๋อ ครับ
              เข้าใจแล้ว
              กำแบ

Comment

• รอมานาน

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  ผมชอบกำครับ อิอิแบ
                  กำไรเหรอ อิอิแบ

RAM 2 GB DDR3 เหลือ 1000เดียวเองเหรอ อยากได้จัง
                  Last edited by ScaryReaDy; 17 Nov 2010, 19:57:01.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    กำไรเหรอ อิอิแบ

RAM 2 GB DDR3 เหลือ 1000เดียวเองเหรอ อยากได้จัง
                    ร้าน SpeedComputer พันทิพ 990 บาท คิงตั้น 16 ชิพ 1333 ครับเพิ่งไปหวดมา เดินทัวร์ดูร้านนี้จะถูกสุด

Comment

• ท่าน GM สงสัยโดนงอลที่เล่นกับยุนอามากไป อิอิ
                      ท่านประธาน ไม่ใช้ 1 tb ขายลดสัก 75% ได้มิ หุหุแบ

Comment

• อิอิแบ

อิอิกำ

Comment

• - -" จุเยอะแต่เวลาเข้าถึงนี่มานเยอะไปจิด แหะๆ

Comment

• ใจจริงอยากได้แซมซุง แต่มันไม่มี ผมไม่ชอบ WD เป็นทุนเดิมอยู่แล้ว -*- (โดยเฉพาะกรีนเต่า บลูร้อน)

Comment

• ผมใช้ seagate ตลอดงาน เพาะ ขี้เกียจเปลี่ยน มันดีอยู่ก็ใช้มันไป -.-

Comment

• ผมก็ seagate
                                กุ๊กกิ๊ก แบ

Comment

Working...
                                X