Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าแต่ท่านประทาน
    pure codec
    ของ ATI มันเซตยังไงอ่ะ

Comment

• ผมก็เซ็ตตามหน้าแรกแหล่ะ แต่ก่อนเซ็ตกด Codec Repair ก่อน กิกิแบ

Comment

• อืมครับ
        ตามนั้น
        กุ๊กกิ๊ก แบ

Comment

• จัดเลย งุงิแบ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            อิอิแบ

อิอิกำ
            มีแบบเต็มๆเคสใหมครับ อยากเห็นใส้ท่านประธานแบบเต็มๆ

Comment

• คิคิกำ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                คิคิกำ

โอ้วพระเจ้า เห็นคอมฯแล้วนึกว่าทำงานอยู่นาซ่าเหอะครับ >.<

แค่เห็นก็แรงแล้ววววววว ฮ่าๆ

Comment

• นึกว่าไฟดิสโก้เลยนะเนี่ย

Comment

• Originally posted by AeoLis View Post
                    นึกว่าไฟดิสโก้เลยนะเนี่ย
                    ได้แนวคิดมาประมาณนั้นแหล่ะ(เห็นบ่อยๆ) กำแบ

Comment

• แต่อยากจะบอกว่าจัดสายไฟภายในดีกว่าผมเยอะเลย ของผมนี่อย่างรก 5555

Comment

• นี่จัดดีแล้วหรอครับ ผมไม่ได้จัดเลย เพราะถอดของเข้าออกบ่อย -*- กำแบ

Comment

• มาเห็นของผมแล้วจะอึ้ง สายยั้วเยี้ยะ

Comment

• พี่น้องครับ... มีใครลอง Driver 10.11 แล้วบ้างครับ

Comment

• ลองกับ PC แล้วครับ แจ่ม มันลดคอร์เมมให้แล้วเวลา oc อิอิแบ

Comment

• รอออฟฟิศเชลจ้า 10.11
                                ของท่านประธานเหมือนจะใช้คำนวณสูตรคณิตระดับศาสตราจารย์ แต่ข้างในน่าจะมีแต่ snsd อิอิกรรไกร

Comment

Working...
                                X