Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by etamhunt View Post
    รอออฟฟิศเชลจ้า 10.11
    ของท่านประธานเหมือนจะใช้คำนวณสูตรคณิตระดับศาสตราจารย์ แต่ข้างในน่าจะมีแต่ snsd อิอิกรรไกร
    รออะไร ตัวจริงมาแล้ว

Comment

• มารบกวนสอบถามครับ acer4535g นี่ใช้วินโดว์อะไรเวิคที่สุด (ถ้ามีลิ้งค์ดาวน์โหลดแนบให้ด้วยจะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ)

แล้วถ้าผมจะใช้วินโดวส์ xp โดยปิด ahci ไปนี่จะมีปัญหาอะไรไหมครับ มันแค่จะทำให้ฮาดดิสทำงานได้ไม่เต็มที่อย่างเดียวใช่ไหมครับ

Comment

• ฮ่าๆ ออกแล้วจริงๆแฮะ ไม่ได้เช็ก mobility vis กะ 7 ก้ออกแล้วด้วยแฮะ

Comment

• Microsoft Windows 7 RTM FINAL 16385

Comment

• กิกิแบ

Comment

• อยากใช้ 10.11 ตัวจริง อิอิแบ

Comment

• เด็กสองคนขวาร่าเริง 555 ด้านซ้ายอดกิน

Comment

• เล่นห้องแอร์ ช่างต่างกันจริงๆ ขนาดเปิดมาแต่เช้า

Comment

• ท่านประธานผมลบ nod 32 จะลง kasper มันบอก nod 32 ยังอยู่ในเครื่องผมลบหมดและนะ

key ใน regedit ก็ลบแล้ว มันยังบอกอยู่ในเครื่อง

Comment

• ผมลบ ESET ทั้งโฟลเดอร์ ใน HKEY CURRENT USER กับ LOCAL MACHINE อยู่ใน Software ทั้งคู่

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        ผมลบ ESET ทั้งโฟลเดอร์ ใน HKEY CURRENT USER กับ LOCAL MACHINE อยู่ใน Software ทั้งคู่
                        ผมก็ลบหมดนั่นแหละครับ ใน regedit แต่มันยังขึ้นฟ้องอยู่

Comment

• http://www.thaikaspersky.com/2010/fa...ans.php?id=132

ลองดูครับ

Comment

• แวะมาดู

Comment

• ใครก็ได้ช่วยขยายความวิธีลงไดรเวอร์การ์ดจอในหน้าแรกหน่อยครับ

ผมอ่านแล้วงง คือ ในลิ้งค์ที่ไห้โหลดพอเข้าไปมันมีโหลด2อันโหลดอัน อันไหนหรอครับ

แล้วเวลาลง กดเน้กๆๆๆ ได้เลยไหมครับ และถ้าในกรณีที่เรามีอันเก่าแล้วต้องการลง ccc เวอร์ใหม่เค้าลงกันยังไงหรอครับ

Comment

• เย้ เหรียญทองแรก

Comment

Working...
                                X