Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมลง driver ati ของ 4535g แล้ว CCC ไม่มีให้ลงทำไงครับ

ลองลงหลายรอบแล้วก็ไม่มี

งงเยย

ใใช้ xp 32 bit ครับ

Comment

• xp 10.6 ลงมะได้ครับ

* ท่านประธาน ผมโหลด bios 2.07 ของท่านประธานมาละ ลองดูสักแปป ถ้าผมหายไป แสดงว่า ...

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
        xp 10.6 ลงมะได้ครับ

* ท่านประธาน ผมโหลด bios 2.07 ของท่านประธานมาละ ลองดูสักแปป ถ้าผมหายไป แสดงว่า ...
        งานเข้าแล้ว

สงสัยต้องลบ ไดร์เวอละลง 10.5 ไช่ไหมครับ

ลง 10.6 แล้ว CCC ลงไม่ได้

Comment

• ครับ เพิ่งเปลี่ยน มา 7 มะวาน เอง -.-

ท่านประธาน กลับมาถามอีก อย่าง ไอไบออส อะลงยังไง อะ ทำแล้วงงๆ ทำมะได้ไม่กล้าไปต่อ 555+

Comment

• มีอีกอย่าง ลาก msi ไม่ได้ครับ ใครใมีไฟล์ ตัวแก้ อัพใให้หน่อยครับ

Comment

• ท่านประธาน ลงไบออส ไม่เป็นอ่า ทำวิธีแรก แล้วมัน ขึ้น error

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                นี่ครับ ทำ USB Flash Drive Boot
                http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=107800

แล้วก็โหลดไฟล์ไบออสผมไปไว้ในแฟลชไดร์ฟที่บู๊ตได้ รีเครื่อง กด F12 เลือกบู๊ตจากแฟลชไดร์ฟ
                มันจะเข้ามาหน้า Dos
                พิมพ์ cd/ เพื่อย้าย Root มา C:/
                พิมพ์ kblg207.bat
                มันจะเข้าหน้าแฟลชไบออส
                ลองดู

CERT > http://www.4shared.com/file/0CWVNDbv...SACRPRDCT.html

Comment

• มาแว้ววววว Phenom X3 23900 ผ่อน 0% 10 เดือน ... ลง Ad Daily News วันนี้

Comment

• ท่านประธาน มันขึ้น

c:\>PHLASH16 kblg207.wph/x /s /bbl /pn /mode=3

Bad commang or file name

Comment

• *ท่านประธานตื่นนอน แล้ว ช่วยผมหน่อยน้า อยากใช้ 2.07 mod Y^Y อย่างลื่นหัวแตกแบบท่านประธาน

ท่านประธาน ผมลอง เปิดปิด สังเกตุ ดู อาการ core1 ทำงาน สูง

ก่อนเข้าวินโด้ผมชอบไปกด ปิด ไอส้มๆกระพริบๆ พอเข้าวินโด้ อาการนี้มาตลอดเลย พอปล่อยมันทำงานไม่ยักกะเป็น

ตกลงมันจะเกี่ยว เปล่านี่ -.-

Comment

• ย้าย Root ไป C:/
                        พิมพ์ kblg207.bat ก็พอแล้วครับ
                        ไม่ต้องใช้ PHLASH

Comment

• พอพิมcd/ เสร็จ ก็ พิม kblg207.bat แล้วมันก็ขึ้น แบบนั้นอ่ะท่านประธาน

Comment

• ต้องเอาไฟล์ไบออส แล้วตัวแฟลช ไปไว้ใน Root นั้นด้วยนะ
                            kblg207.bat กับ kblg207.wph

Comment

• เครื่องผม AS4535G ติดตั้ง 2 OS ดู หนัง Hi def ขนาดความละเอียด1080p ดูกระตุกใน os 7 ผมลง os 7 x64
                              แต่ดูใน Xp sp2 Original เนียนกิ๊บ งงตรงทำไม 7 กระตุก ใช้โปรแกรมไรก็กระตุก klite, Gom , WMP ใน 7 กระตุกหมดอะครับ ตะก่อนไม่เป็นน๊ะ เกี่ยวมั๊ยที่ Driver เป็น 10.5 อะ แต่สังเกมตมา 2 รอบ ตอนลง ใหม่ ๆ ไม่มีปัญหาใช้ซักพักก็กระตุก อย่างอื่นไวหมดครับ virus,startup,registry ผมเช็คหมดทั้งส่วน logoff กะ run ไม่มีไรแปลกปลอมเรย แถม Hijackthis ก็ปกติถ้ามี Driver HD 4570 มาให้ลองก็ขอ link ด้วยครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบคับ

Comment

• BORKED

นางเอก F4 เกาหลี ออก single

Comment

Working...
                                X