Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 10.11 ไม่รองรับ SDK 2.2 ใช่เปล่าครับ

Comment

• รองรับครับ

Comment

• KASPERSKY PURE + KEY 5000 DAY เวอร์ชั่นล่าสุด

PART 1

PART 2
        Last edited by ScaryReaDy; 18 Nov 2010, 17:21:32.

Comment

• ท่านประธาณ อยู่มั๊ย เปิด NBT อิอิ วอลเลย์บอลทีมหญิง เกาหลีใต้ เจอทีมหญิงไทย

เบอร์ 10 กับเบอร์ 4 เกาหลีใต้ น่ารัก อิอิ

สู้ปลื้มจิตร ของไทย ไม่ได้ 555

Comment

• xp ก้โอเคเหมือนเดิมคับ + realtek 2.54 ออกเมื่อไหร่ว่า อัพเรบร้อย อิอิ

Comment

• แวะมาโหลด Catalyst 10.11 ครับ

ขอบคุณครับผม

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post

xp ก้โอเคเหมือนเดิมคับ + realtek 2.54 ออกเมื่อไหร่ว่า อัพเรบร้อย อิอิ
                จากหน้าแรก โหลดมาแล้ว ลบแล้ว ลงไม่ได้ อ่ะ (ต้องทำไรเพิ่มไหม)มีวิธีทำอย่างละเอียดหรือเปล่า หน้าไหนครับ บอกหน่อย(มีตั้ง 361 หน้า ดูจนตาลายหมดแล้ว)

Comment

• โน้ตบุ๊ครุ่นไหนครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    KASPERSKY PURE + KEY 5000 DAY เวอร์ชั่นล่าสุด

PART 1

PART 2
                    บอกวิธีใช้ด้วยก็ดีนะครับ
                    (รวมทั้งการดาวโหลดและติดตั้ง อิอิ)
                    กุ๊กกิ๊ก แบ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      โน้ตบุ๊ครุ่นไหนครับ
                      ASPIRE 4535 G ZM-84 ครับ และขอสมัครเข้าแก็งค์ด้วยคน นะครับ อิอิอิ

Comment

• ลงไม่ได้หมายถึงอะไรครับ มองไม่เห็นการ์ดจอหรืออื่นๆ
                        วินโดวส์อะไร

Comment

• xp-3 ครับ เดี๋ยวลองใหม่ครับ

Comment

• XP ต้องลงไดรเวอร์การ์ดจอแบบ have disk ครับ ccc ผมใช้ของ vista/7 32 คับ
                            ส่วน avivo มันรู้สึกใช้ได้แต่เวอชั่นเก่าจำไม่ได้ละว่าเวอร์ไร ส่วน 11 ยังไม่ได้ลองเพราะในเวปกดโหลดแล้วมันเปงของ 10.10 อยู่คับ

Comment

• น่ารักอ่ะ อิอิแบ

Comment

• ถามหน่อยครับ Aspire 4551G C029 ลง XP ได้รึเปล่าครับ

Comment

Working...
                                X