Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอดี้ผมสีไม่เปลี่ยน
    แต่เละมาก 555

Comment

• เครียด ><

Comment

• ESET 4.2.67.10 ออกล่ะ ไม่รู้มันต่างอะไรจากเดิม

Comment

• คิดถึงท่านประธาน ท่าน natoff มาจุฟ ทีมาม๊ะ

Comment

• -..- เฮ้อ เรียนวิศวะ มาเทอมกว่าๆ เหมือนฝืนใจตัวเองเรียนยังไงก็ม่ายรู้ เฮ้อ T^T นู๋ชอบเรียนคอมๆๆ T^T

Comment

• ทำไมเหมือนผมเลย ฝืนเรียน 555
              ตอนนี้เลยจะลงพวกราม รัฐศาสตร์ จะไปเล่นการเมือง อิอิแบ

Comment

• ฮ่าๆ ผมรอซิ่วเลย รู้สึกมันไม่ใช่ตัวเองอย่างแรง เรียนๆไปกลับมาก็มานั่งงัดคอมงัดโน๊ตบุคเล่น ทำเว็บทำไร อีกโอ้ยยยยย T^T เกี่ยวไรกับวิศวะเนี้ยยย

Comment

• เรียนวิศวะอะไรอยู่ครับ

Comment

• aspire 4551G + ATI5650

ลงไดเวอร์ 10.11 แล้วมีปัญหาบ้างปะคับ

Comment

• ผมโหลดหนังมา ตอนโหลดมันเขียน มี่ ภาษา ไทย/อัง sub ไทย/อัง แล้วโหลดมาได้มาแบบนี้ พอกดเล่นเปลี่ยนภาษาไม่ได้ทำไงอ่า

Comment

• ได้และ - -

Comment

• ถามเองตอบเอง

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            เรียนวิศวะอะไรอยู่ครับ
                            วิศวะทั่วไปครับ ปี 2 ถึงได้เลือกภาค แต่จะซิ่วก่อน อิอิ

Comment

• ท่าน ScaryReaDy ใช้วินโด้รายหรอครับสวยจังง \o/ อยากได้บ้างง อิอิ

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                                วิศวะทั่วไปครับ ปี 2 ถึงได้เลือกภาค แต่จะซิ่วก่อน อิอิ
                                บางคนชอบคอม มาเรียนวิศวะคอม พอเรียนจริงๆ มันไม่ใช่เรื่องที่ตัวเองชอบเลย 2 ปีแรกก็เจอแต่วิชาภาคไฟ อิอิแบ

Originally posted by JpAngYz7 View Post
                                ท่าน ScaryReaDy ใช้วินโด้รายหรอครับสวยจังง \o/ อยากได้บ้างง อิอิ
                                วินโดวส์โม โหลดธีมมาลง หรือโมธีม แต่เชื่อเถอะครับ เดี๋ยวก็เน่า 5555555+ เห็นมาหลายรอบและ 55555

Comment

Working...
                                X