Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• http://www.karaya.co.kr/Front/Produc...isplay_group=1

อยากได้เสื้อชมพู อิอิแบ

Comment

• อาทิตย์นี้จะมี live kara ที่เกาหลีมั้ยเนี่ย

Comment

• อิอิแบ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          อิอิแบ

NTV นี่ญี่ปุ่น ???

Comment

• ใช่ครับที่มิวสิคสเตชั่นด้วย
            เห็นสาวๆคัมแบ๊คเกาหลีพรุ่งนี้ กิกิแบ

Comment

• ทำไมเน็ต ผม ยังไม่ 6mb สักที 6mb วันเดียว ผ่านไปจะเดือนยัง 4mb เหมือนเดิม

แล้วส่งข้อความมาบอกปรับ 6 ให้แล้ว แต่ ยังวิ่ง 4 แถมปิง 70-80 เซง

โหลดหนัง twister มา 9gb ไม่มีภาษาไทย กรรม Y^Y

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                ทำไมเน็ต ผม ยังไม่ 6mb สักที 6mb วันเดียว ผ่านไปจะเดือนยัง 4mb เหมือนเดิม

แล้วส่งข้อความมาบอกปรับ 6 ให้แล้ว แต่ ยังวิ่ง 4 แถมปิง 70-80 เซง

โหลดหนัง twister มา 9gb ไม่มีภาษาไทย กรรม Y^Y
                โหลด 21gb โลด

Comment

• เยสสส

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    เยสสส

Love Is อยู่ไหน

Comment

• กรี๊ดมาก แต่อยากดู Love Is

Comment

• โหย ท่านประธาน เว็บเบราเซอร์ - - 55 มะเอาให้ครบเลยหละ อิอิ

Comment

• NB4551G acer จะเปลี่ยนฮาร์ดดิส ไปใช้ 7200 รอบ จะ ทำได้มั้ยครับ
                          สัก 250gb ก็พอครับ งบประมาณเท่าไหร่ครับ พอจะทราบมั้ยครับ

Comment

• 320 อย่างต่ำ
                            แต่ 5000BPVT จะแรงกว่านะครับ ถึงจะแค่ 5400rpm ก็เถอะ

Comment

• คือว่าอยากถามว่าเล่นเกมonlineแล้วแลคมากเลยครับแบบว่าแลคเป็นช่วงๆอ่าครับเช่นเกมSF Xshot อะไรพวกนี้อะครับ และเกมออฟไลด้วยครับpes2010ก็แลคเปนช่วงๆอ่าครับผมใช้วินโดวxpอ่าครับ
                              ใครมี่ความรู้ช่วยบอกที่นะครับ ผมใช้รุ่น4535Gรุ่นนี้เลยงับ และเครื่องนี้ร้อนเร็วมากๆครับ ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับผมยังเด็กครับไม่รู้อะไรเกี่ยวกับคอมมากซักเท่าไรครับ

Comment

• Originally posted by falconnut View Post
                                คือว่าอยากถามว่าเล่นเกมonlineแล้วแลคมากเลยครับแบบว่าแลคเป็นช่วงๆอ่าครับเช่นเกมSF Xshot อะไรพวกนี้อะครับ และเกมออฟไลด้วยครับpes2010ก็แลคเปนช่วงๆอ่าครับผมใช้วินโดวxpอ่าครับ
                                ใครมี่ความรู้ช่วยบอกที่นะครับ ผมใช้รุ่น4535Gรุ่นนี้เลยงับ และเครื่องนี้ร้อนเร็วมากๆครับ ใครรู้ช่วยบอกทีนะครับผมยังเด็กครับไม่รู้อะไรเกี่ยวกับคอมมากซักเท่าไรครับ
                                แลคเป็นช่วงๆเครื่องร้อนครับ ฟันธง ซีพียูมันจะตัดตัวคูณ ต้องเข้าศูนย์หรือหาช่างทำแล้วครับ
                                ปัดฝุ่น ทาซิลิโคนใหม

Comment

Working...
                                X