Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เริ่มรู้สึกว่า 20" 1600*900 มันเล็กไป เปิดอย่างสองอย่างก็เต็มหน้าจอละ
    ชักอยากเปลี่ยนเป็น 23" ซะแล้วซิ -*- (23" นี่ 1920*1080 ใช่ใหมครับ) อยากรู้จังว่าถ้าได้มาจริงๆจะพอสนองกิเลสตัวเองรึยัง =="

Comment

• ถ้าให้ชั่งทำนี่งบประมาณเท่าไรหรอครับ

Comment

• นับถอยหลังรอ Kara Love Is Performance

Comment

• Originally posted by GeorgeBest View Post
          เริ่มรู้สึกว่า 20" 1600*900 มันเล็กไป เปิดอย่างสองอย่างก็เต็มหน้าจอละ
          ชักอยากเปลี่ยนเป็น 23" ซะแล้วซิ -*- (23" นี่ 1920*1080 ใช่ใหมครับ) อยากรู้จังว่าถ้าได้มาจริงๆจะพอสนองกิเลสตัวเองรึยัง =="
          ผมอยากสอย AOC 24" ถูกซะด้วย

Originally posted by falconnut View Post
          ถ้าให้ชั่งทำนี่งบประมาณเท่าไรหรอครับ
          ช่างทำประมาณ 600-1,000 บาท มั้ง

Comment

• ท่านประธานครับ ผมมีหนัง DVD แต่เป็นเสียงอังกฤษ กะมี VCD(เรื่องเดียวกัน) เป็นเสียงไทย
            ผมจะเอาเสียงไทยไปใส่ในไฟล์ DVD ได้มั้ยครับ
            ต้องใช้โปรแกรมไรอะครับ แนะนำที

Comment

• พวกโปรแกรมตัดต่อวิดีโออ่ะครับ
              Sony Vegas Pro หรือ Premiere Pro
              เราเอาไฟล์ทั้งหมดลงในเครื่องก่อน

แล้วเราก็ตัดเฉพาะส่วน Video ของ DVD มา
              แล้วก็ตัดเฉพาะส่วน Audio ของ VCD มา

Comment

• ขอบคุณ คร้าบผ้ม

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  320 อย่างต่ำ
                  แต่ 5000BPVT จะแรงกว่านะครับ ถึงจะแค่ 5400rpm ก็เถอะ
                  แล้ว 5000BPVT มันคืออะไรอะครับ ราคาเท่าไหร่ครับ ซื้อมาใส่ได้เลยมั้ยครับ

ตอนนี้เปิดบิต เล่นเกมไปด้วย มีค้างเป็นช่วงๆ เหมือน ฮาร์ทดิส มันเร็วไม่พออะครับ

Comment

• WD5000BPVT เป็น HDD ขนาด 2.5 inch เชื่อมต่อแบบ SATA2 ยี่ห้อ WD ความจุ 500GB ราคาคร่าวๆ 1,850 บาท

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      พวกโปรแกรมตัดต่อวิดีโออ่ะครับ
                      Sony Vegas Pro หรือ Premiere Pro
                      เราเอาไฟล์ทั้งหมดลงในเครื่องก่อน

แล้วเราก็ตัดเฉพาะส่วน Video ของ DVD มา
                      แล้วก็ตัดเฉพาะส่วน Audio ของ VCD มา

อยากทำเป็นอะแต่ทำไม่เป็นสักที

Comment

• ได้ยัง

Comment

• ไปลอยกระทงกันหมดแหง

แปะคู่แม่ลูกดีกว่า อิอิแบ

Comment

ไปลอยกระทงกันหมดแหง

แปะคู่แม่ลูกดีกว่า อิอิแบ

สีชมพูแม่ชิมิ

Comment

• ไม่เห็นแปะ Nicole บ้างเลยอะท่านประธาน ^^"

Comment

• เอานิโกรไปก่อนได้ไหม 555

ปล.ผมชอบลุคนี้จัง น่ารักทุกคนเลย

Last edited by V-FrIeNd; 21 Nov 2010, 22:17:42.

Comment

Working...
                                X