Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อวกาศไป ผมรับม่ายยด้ายยย

Comment

• ฮาร์ดดิสมัน เน่า มันสลับ ไดร์ ผมอ่ะ windows ปกติดี แต่ผมไม่ปกติเอง 555+

คิดถึงทุกคนจุฟๆ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
        ฮาร์ดดิสมัน เน่า มันสลับ ไดร์ ผมอ่ะ windows ปกติดี แต่ผมไม่ปกติเอง 555+

คิดถึงทุกคนจุฟๆ
        ก็นั่นไง ลงบ่อย จน ฮาร์ดดิสก์ มันเอ๋อ แล้วมั๊งเนี่ย

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
          ก็นั่นไง ลงบ่อย จน ฮาร์ดดิสก์ มันเอ๋อ แล้วมั๊งเนี่ย
          ถือโอกาศ เทสเกมส์ 2windows เลย

เห็นมีคนขอมา

Comment

• อยากลองลง Mac จัง \o/

Comment

• เกาหลีระอุ โสมแดงยิงปืนใหญ่ 200 ลูก ถล่มโสมขาว ทหารตาย 1 เจ็บ 13 บ้านถูกเพลิงไหม้หลายหลัง เกาหลีใต้ประกาศเตือนภัยสูงสุด

http://english.aljazeera.net/news/as...029529752.html

ปล.แบ

Comment

• 4540G เล่นเกม ร้อนมากมายตั้ง 93 ทั้งการ์ดจอกะซีพียู จากแต่ก่อนไม่เกิน77 เข้าศูนย์ให้ทาซิลิโคนให้ใหม่นานไหมคับ วันเดียวเสร็จป่าวคับใครเคยมั่ง แล้วซิลิโคนศูนย์มีให้แล้วก็ทาให้ฟรีใช่ไหมคับถ้าอยู่ในประกัน

Comment

• Originally posted by songhai View Post
                  4540G เล่นเกม ร้อนมากมายตั้ง 93 ทั้งการ์ดจอกะซีพียู จากแต่ก่อนไม่เกิน77 เข้าศูนย์ให้ทาซิลิโคนให้ใหม่นานไหมคับ วันเดียวเสร็จป่าวคับใครเคยมั่ง แล้วซิลิโคนศูนย์มีให้แล้วก็ทาให้ฟรีใช่ไหมคับถ้าอยู่ในประกัน
                  อยู่ในประกันฟรีครับ ส่วนระยะเวลาแล้วแต่เวรแต่กรรมครับ 555+

Comment

• ซะงั้นเฮ้อเด่วช่วงไหนไม่ได้ใช้ค่อยเอาไปทำดีก่าอิอิ

Comment

• ทำเองดีกว่ามั้งครับ ซิลิโคนที่ศูนย์ทามาก็ค่อนข้างห่วย
                      เราไปซื้อพวก TX4, Elixer, STG2 มาทาเองดีกว่า

Comment

• ถามหน่อยครับ
                        http://products.amd.com/en-na/Deskto...il.aspx?id=594
                        Max Temps (C) 71 << หมายความว่าถ้าเกิน 71 มันจะเต็บใช่ใหมครับ หรือแค่หมายความว่า ไม่ควรเกิน 71 ครับ

Comment

• ไม่ควรเกิน 71
                          ไม่งั้นซีพียูอาจจะทำงานผิดปกติ หรือไม่เสถียร หรือทำงานช้าลง
                          ส่วนอุณหภูทิที่ทำให้แต๊บไปเลย รู้สึกจะอยู่แถวๆ 125 c

Comment

• อีกชุด

Comment

• ทาเองไม่หมดประกันหรอคับ

Comment

• ถ้าแกะโดยที่ไม่มีอุปกรณ์ใดๆเสียหาย หรือเปลี่ยนชิ้นส่วน ก็ไม่หมดครับ
                                ยกเว้นเปลี่ยนชุดระบายความร้อน

Comment

Working...
                                X