Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แกะยากมั้ยอ่ะคับมีลิงค์สอนแบบละเอียดมั้ยคับ^^ ขอบคุณมากคับ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      อีกชุด

วันหลังน่าจะเอารูปนักบอลมาลงบ้างดีกว่า
      ลดดีกรีความหวานลงหน่อย
      กุ๊กกิ๊ก แบ

Comment

อย่างเช่นเจ้าหนูมหัสจรรย์
        กุ๊กกิ๊ก แบ

Comment

• god of war 2 ลง pc แล้วเหรอ

Comment

• Originally posted by songhai View Post
            แกะยากมั้ยอ่ะคับมีลิงค์สอนแบบละเอียดมั้ยคับ^^ ขอบคุณมากคับ
            แกะไม่ยากแกะเลยครับ ไม่มีวีดีโอแต่ มีภาพที่มีคนตั้งกระทู้สอนไว้นะครับ http://bit.ly/e6gCQw นี่จ๊ะ ย่อลิ้งไว้ไม่งั้นยาว 2 หน้า อิอิแบ

Comment

• อ่อขอบคุณมากมายคับผม

Comment

• แต่ดูแล้วของACER มันเหมือนแกะยากกว่าเลยอ่ะคับ

Comment

• JEEPERS CREEPERS 3 555+

Comment

• ช่วยด้วยครับ PureCodec 20101029 เปิดแผ่น DVD แล้วค้างครับ

Comment

• ท่านประธาน คนนี้ใช่จียอง คนเดียวกันป่ะ

Comment

• Ji Young KARA not Ji Yeon The Eight & Ji Yeon T-ARA

Comment

• เทียบกันจะๆ ว่าแต่ใครสวยที่สุดน๊า อิอิ

Comment

• ก็ว่าอยู่ จียอง ร้องไทยชัดจัง แต่ไม่ค่อยได้ดู เลยไม่แน่ใจ 555

Comment

• คือผมสงสัยคั๊บ
                              ผมเห็นในโบชัวร์

มันบอกว่ามี Cpu AMD tri core
                              แสดงว่า มันต้องเจ๋งกว่า Duo core ใช่ม๊ายคั๊บ
                              Dou core ที่ว่า รวมทั้ง aMD กับ INtel อ่ะคั๊บ

Comment

• มีใครเป็นแบบนี้ปะ แถบข้างๆ มันล้นมาหายไป บางข้อมูลด้านขวามองไม่เห็นเลย เป็นทุกหน้าเลยใน ocz เว็บอื่นปกติ

Comment

Working...
                                X