Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยินดีต้อนรับครับ

Comment

• HOT!!!!

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
        HOT!!!!
        ป่านนี้ท่าน GM Gamer คงกำลังปั้มลูกอยู่แน่เลย อิอิ

Comment

• จัดไป

Comment

• ผมว่าซึงยอนผมยาวในลายเซ็นท่านประธานนี่แจ่มมากอ่ะ

Comment

• นั่นสิผมชอบผมยาว = =

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B1%E0%B8%9A

ท่านประธานจำคนที่ถามใน NBS เมื่อวานได้ป่ะ ผลมาแล้วน่ะ 5555 ลงแล้วฟ้าเหลือง อุตสาหเตือนแล้วน่ะของที่ hack ไม่มีคำว่า 100% ต้องแบกรับความเสี่ยง

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                  ป่านนี้ท่าน GM Gamer คงกำลังปั้มลูกอยู่แน่เลย อิอิ
                  บร้าน๊ะตัวเองอ่ะ

Comment

• Originally posted by natoff View Post

ท่านประธานจำคนที่ถามใน NBS เมื่อวานได้ป่ะ ผลมาแล้วน่ะ 5555 ลงแล้วฟ้าเหลือง อุตสาหเตือนแล้วน่ะของที่ hack ไม่มีคำว่า 100% ต้องแบกรับความเสี่ยง
                    ผมทำแล้วใช้งานปกติ ใช้แรมได้ 3.8 แต่พอใช้ไปสัก 3 - 4 วันอาการออก เปิดกล้อง webcam คอมแฮงเลยเหมือนอุปกรณ์ไฟช็อตอะไรประมาณนั้น ในใจคิดเซงชิบ MSI ทำเรื่อง แล้วไงละ เลยลองรีเครื่อง เปิดกล้อง ก็ค้างแฮงค์ตลอด เลยนึกได้ลองเข้าแบบ Windows 7 ปกติ ปรากฎว่าหาย เป็นเพราะการโมนั้นเอง เลยลบทิ้งเลย อิอิแบ

Comment

• อิอิแบ อะไรก็แล้วแต่ ถ้าโม มักไม่ค่อยเสถียร แต่ผมโมไดร์เวอร์ประจำ ไม่ยักเจอปัญหา กิกิ (สงสัย ATI เทพ)

Comment

• บอดเราเเรงกันจังนะช่วงนี้
                        Last edited by Heer_nut; 26 Nov 2010, 16:56:31.

Comment

• แบ -*-

Comment

• DNS ของ 3BB เน่า อิอิแบ

Comment

• Comment

• คือว่าผมพึ่งลงวินโดวใหม่อ่าครับแต่run ไฟล์.exeไม่ได้เลยอ่าครับลงมา2รอบแล้วด้วยอะครับต้องทำยังไงดีอ่าครับ

Comment

Working...
                                X