Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
    โหลดสไปเดอร์แทนภาคไหม่ลิ้ง ตรงมา 7gb กว่าๆ แมร่งมีไฟล์เสีย Y^Y
    ให้เวปบิตไปก็ไม่โหลด

Comment

• ทำไม ความร้อนไม่ลดลง

โน็ตบุค Acer 4551g
      ตรงช่อง ดูดอากาศ ตรงพัดลม ใต้เครื่อง จะเป็นแบบ ดูดเข้าด้านล่าง เป่าออกด้านข้าง ผ่านครีบระบายความร้อน ใช่มั้ยครับ

ผมคิดว่า ถ้า ลมมันเข้า ไปมาก มันก็ต้องออกมามาก และ ระบายความร้อนได้เร็วกว่าเดิม
      เลยไปซื้อ พัดลมเป่า cpu ที่มากับซิงซ์ ของ pc นะครับ

เอาแต่พัดลม มาต่อ อเดปเตอร์ 12 V 5 A แรงมากมาย จัดการ แปะ ติดด้านใต้ที่ดูดลมเข้าไป

ปรากฏว่า ความร้อน ไม่ได้ลดลงเลย ซักกะติ๊ดนึง เล่นเกม ความร้อนเท่าเดิม เปิดเพลงก็เท่าเดิม
      ใครพอจะทราบมั้ยครับ ว่ามันผิดพลาดตรงไหน

เสียตังไป 180 - -*

Comment

• พัดลมถูกๆทดลองกันแล้ว ไม่ช่วยลดซีพียูกับการ์ดจอครับ อย่างมากก็ 2 องศา ถ้าอ่านผ่านๆจะเห็นว่ามีคนบ่นบ่อยๆ

Comment

• http://www.****************/notebook...40D-1050X.html

น่าสนไหมอย่างนี้ รุ่นที C640 ไม่ไหวพอดีผมไม่ชอบแนวมันด้านๆ พอจะเทียบกับ เพนเทียม P6000 ไหมอยากได้จริงๆ คิดอยู่เหมือนไหร่ Dell จะทำรุ่น AMD ล่างๆมาบ้าง

Comment

• พี่โตนี่ใช้ได้เลยครับ
            P320 สูสี P6000 ครับ
            น่าจะเหนือกว่านิดๆด้วย

Comment

• Originally posted by Heer_nut View Post
              ให้เวปบิตไปก็ไม่โหลด
              ผมโหลดจากเว็บที่เฮียนัทให้มาบานเลยดูภาพหลักฐาน 555+ นี่ไม่รวมหนังที่ดูแล้วลบไปแล้วนะ หลาย 10gb แล้ว เกมส์ก็โหลดมาบางเกมส์ ส่วนสไปเดอร์แมน ตอนแรก เว็บ บิทมันยังไม่มีเลยโหลดที่อื่นก่อน ช้ำใจเลย Y^Y

Originally posted by natoff View Post
              ไปร้องไห้ซบเมียสิท่าน
              แรงส์!!! พรุ่งนี้แฟนกลับบ้านแล้ว Y^Y

Comment

• เย้ๆๆๆๆๆๆๆ ได้มาหน้าเเชตมั่ง ไม่ได้ดีลดอทกันนานเเล้วนะ หลังจากโดนเเฟนดูดไว้นาน 5555555

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                  พี่โตนี่ใช้ได้เลยครับ
                  P320 สูสี P6000 ครับ
                  น่าจะเหนือกว่านิดๆด้วย

สงสัยจะได้สอย รอสักพักโน๊ตบุ๊คพึ่งหมดประกัน จะขายก็เสียดายอยากได้ AMD รุ่นใหม่ๆ ออกมาเยอะกว่านี้ก่อน ชอบ dell มีอยู่รุ่นเดียว สวยดีเห็นราคา 19900 แหล่ะร้าน jib

Comment

• เรื่องนักเทควันโดสาวผู้น่ารัดแช้มป์เอเชียที่แอบโกงรึท่านประธาน ให้เค้ิาดูนักเทควันโดเค้าไปก่อนก้ได้น่ารักได้อยู่ กุกุ แบ

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
                      สงสัยจะได้สอย รอสักพักโน๊ตบุ๊คพึ่งหมดประกัน จะขายก็เสียดายอยากได้ AMD รุ่นใหม่ๆ ออกมาเยอะกว่านี้ก่อน ชอบ dell มีอยู่รุ่นเดียว สวยดีเห็นราคา 19900 แหล่ะร้าน jib
                      รอได้ รอครับ ช่วงนี้ ช่วง AMD กำลังขนมาขาย (มั้ง)
                      เห็นเริ่มมาหลายตัว เหลือแต่ 4 คอร์ ยังไม่มีสักตัว

Comment

• กำลังล่องเรือมาจากจีนครับ ใจเย็นๆ

Comment

• ท่านประธานครับขอลิ้งดาวโหลดATI ati catalyst 10.11 ตัวเต็ม win7 32bit หน่อยครับ
                          ขอบคุณท่านประธานล่วงหน้า

มันมีอะไรแตกต่างจาก 10.10 บ้างครับ

Comment

• Originally posted by swatswatswat View Post
                            ท่านประธานครับขอลิ้งดาวโหลดATI ati catalyst 10.11 ตัวเต็ม win7 32bit หน่อยครับ

มันมีอะไรแตกต่างจาก 10.10 บ้างครับ
                            หน้าแรกเลยครับ
                            เศร้าแล้วนะครับ ไม่มีใครอ่านหน้าแรกเลย อุตส่าห์รวมไว้หมดแล้ว T T

Comment

• Originally posted by swatswatswat View Post
                              ท่านประธานครับขอลิ้งดาวโหลดATI ati catalyst 10.11 ตัวเต็ม win7 32bit หน่อยครับ

ถ้าผมเป้น จขกท คงนั่งร้องไห้ไปละ T T

Comment

• เรื่องบ้าบอล
                                อาน่อลชนะแล้ว เย้ จ่าฝูง อิอิ
                                ส่วนเบล็คเบินถูกผีหลอกเสียผู้เสียคนไปแล้ว
                                แล้วแมนซิท่านประทานล่ะ อิอิ
                                กุ๊กกิ๊ก แบ

Comment

Working...
                                X