Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• http://www.mediafire.com/?5bnvjzypth9b2x7

Comment

• อยากจะถามเกี่ยวกับเงินกู้อ่ะครับ เห็นว่า จขกท ปล่อยเงินกู้ด้วย

กู้สัก 4 แสน สิครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
        CRACK มั้งครับ ใช้ของตัว RELOAD สิ ตัวอื่นอาจจะกระตุก ลองดูนะครับ อิอิ
        ไม่ทราบว่า ไฟล์ crack ของ reloaded มีขนาด 9516 kb หรือเปล่าครับ
        อันที่ผมใช้อยู่ มันมีขนาด 9516 kb ถ้าไม่ใช่รบกวนขอ link โหลดด้วยครับ
        ขอบคุณมากครับ

Comment

• ของผมก็ 9516 ไม่เห็นกระตุกเลย

4535G
          CPU Turion ZM-82
          RAM 4GB 800MHz
          VGA HD4570
          OS Win7 x64
          Driver Catalyst 10.11

NFS Hot Pursuit
          1366x768
          Settings On All
          Shadow Low

ไม่ชัด แต่ถ่ายมาให้ดูว่ามันลื่น ไม่มีกระตุกจริง ไม่ได้โม้ อิอิ

Comment

• เล่น medal of honor ปรับ 1024x600 เฟรมเรท 30-40 ลื่นดี

แต่เจอ call of duty blackops เฟรมเรท ตกเลย สิบกว่าๆถึงยี่สิบกว่า

สงสัยเป็นที่เกมส์แน่ๆเลยอ่ะ

Comment

• Comment

• ผมขอสมัครเข้าคลับด้วยคนนะ

กำลังจะซื้อ notebook ใหม่ อาทิตย์นี้แหละ ^^

Comment

• ยินดีต้อนรับครับ

Comment

• เมื่อกี้ผมส่ง pm ไปสอบถาม + ขอความคิดเห็น ท่านวี ไงรบกวนช่วยตอบข้อสงสัยผมด้วยนะครับ

Comment

• 1.550v แรงกว่าครับ
                      2.i5 460M ร้อนสุดและแรงสุด (ขึ้นอยู่กับระบบระบายความร้อนแต่ล่ะรุ่นด้วย) ส่วน i3 350M กับ N830 พอกันครับ
                      3.ชอบเล่นเกมหาตัวที่เป็น HD550v ขึ้นไป หรือ HD 5650 ได้เลยยิ่งดีครับ

Comment

• UPDATE 2 AND 3 CODOFDUTY BLACK OPS

ลดการทำงาน CPU

DOWNLOAD UPDATE
                        DOWNLOAD PASSแตกไฟล์

Comment

• เนตดี๊ดี ตั้งแต่เช้าเลย

Comment

• เออพอดีตอนนี้กำลังจะถอยNBอ่ะครับ ราคาประมาณ15000-25000 อยากให้ช่วยแนะนำรุ่นหน่อยครับ แล้วก็เล่นเกมส์บ้างครับ เอาที่สามารถเล่นได้ทุกเกมส์ปรับกลา่งๆๆก้ได้ครับ แค่ไม่กระตุกเป็นพอ ไม่รู้ว่างบแค่นี้จะได้ไหมครับ

Comment

• มีใครเรียนวิศวะบ้างไหมครับ

จะซื้อเครื่องคิดเลขสักตัว ระหว่าง Algebra FX 2.0 Plus กับ casio fx-9860g sd ตัวไหนดีครับ

ส่วนตัวเล็ง 2.0 plus เอาไว้

Comment

• Acer Aspire 4551G-N832G64Mnsk/C029

ท่านตัวนี้มีรีวิว ที่ไหยแบบละเอียดมังอะ

พอดีจะสอยตัวนี้อยู่ไม่กี่วันละ อิอิ

เดี๋ยวจะมาเข้าคลับนะ

Comment

Working...
                                X