Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมก็คิดๆอยู่เหมือนกัน

วันนี้ไปซื้อยามา บอกร้านขาย นอนไม่หลับ ตื่นทุกๆ 2 - 3 นาที เค้าก็หยิบยามาให้

บอกกินแล้วมันจะผ่อยคลายไม่เครีดยแล้วก็จะง่วง

แต่เค้าบอก ต้องมีเวลานอนนะ ยามันแรง สงสัยจะหลับยาว

ไม่รู้จะกินดีไหม เค้าบอกไม่แน่ใจกินครึ่งเม็ดพอ
    Last edited by ScaryReaDy; 4 Dec 2010, 18:23:30.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
      ผมก็คิดๆอยู่เหมือนกัน

วันนี้ไปซื้อยามา บอกร้านขาย นอนไม่หลับ ตื่นทุกๆ 2 - 3 นาที เค้าก็หยิบยามาให้

บอกกินแล้วมันจะผ่อยคลายไม่เครีดยแล้วก็จะง่วง

แต่เค้าบอก ต้องมีเวลานอนนะ ยามันแรง สงสัยจะหลับยาว

ไม่รู้จะกินดีไหม เค้าบอกไม่แน่ใจกินครึ่งเม็ดพอ
      ไปหาหมอดีกว่าน่ะครับ ซื้อยากินเองอันตราย เดี๋ยวตื่นอีกทีโรงพยาบาลน่ะ

Comment

• ยานอนหลับกินบ่อยๆมันทำลายเซลล์สมอง

Comment

• อยากได้สเป็กไปมาณ amd 3หัว + การ์ดจอ 555v ขึ้นไปอ่ะครับไม่ทราบว่ามีของยี่ห้อไหนบ้่างครับ ไม่เอาของ acer นะครับ

Comment

• ไม่มีอ่ะครับ มีแต่ Acer
            ไม่งั้นก็ Lenovo Z465, X3 N850+HD5470
            MSI FX610, X3 P840+HD5470

Comment

• แล้วระหว่าง lenovo / MSI ตัวไหนCPUดีกว่ากันครับแล้วต่างกันมากแค่ไหนครับ...ต่างอย่างไงครับบบ

Comment

• Originally posted by ZheZha View Post
                แล้วระหว่าง lenovo / MSI ตัวไหนCPUดีกว่ากันครับแล้วต่างกันมากแค่ไหนครับ...ต่างอย่างไงครับบบ
                Lenovo Z465 CPU AMD Phenom II X3 N850 2.2 GHz TDP 35W

MSI FX-610 CPU AMD Phenom II X3 P840 1.9 GHz TDP 25W

CPU ของ MSI เป็น รุ่นประหยัดไฟ ครับ แต่ก็ถือว่ายัง แรงพอตัวอยู่ครับ

Comment

• คุยกับแฟนแล้วมะกี้ แฟนอยู่บนรถ เค้าบอกว่า เค้าอยากลองใจผม

แต่ผมยังเหมือนเดิม เค้าอยากให้ผมเข็มแข็งกว่านี้ ไม่ได้คุยกัน 2 - 3 มานั่งคิดมาก

ส่วนเรื่อง hi ผมไม่กล้าพูด เด็วโกดผมอีก สรุป ผมคนเดียวที่ต้อง เข็มแข็ง

ต้องอดทน

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    คุยกับแฟนแล้วมะกี้ แฟนอยู่บนรถ เค้าบอกว่า เค้าอยากลองใจผม

แต่ผมยังเหมือนเดิม เค้าอยากให้ผมเข็มแข็งกว่านี้ ไม่ได้คุยกัน 2 - 3 มานั่งคิดมาก

ส่วนเรื่อง hi ผมไม่กล้าพูด เด็วโกดผมอีก สรุป ผมคนเดียวที่ต้อง เข็มแข็ง

ต้องอดทน
                    เหอ ๆ ความรักคือการอดทนเหรอคับ

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                      Lenovo Z465 CPU AMD Phenom II X3 N850 2.2 GHz TDP 35W

MSI FX-610 CPU AMD Phenom II X3 P840 1.9 GHz TDP 25W

CPU ของ MSI เป็น รุ่นประหยัดไฟ ครับ แต่ก็ถือว่ายัง แรงพอตัวอยู่ครับ
                      แล้วผระกันของ MSI เป็นไงบ้างครับเพราะมีคนบ่นกันเยอะเหมือนกันอ่ะครับ

Comment

• อยากทราบว่า ร้าน กล้วย JIB HWH ร้านไหนบ้างคะที่เราสามารถต่อรองราคาและของแถมได้ และแต่ละท่านเวลาไปซื้อโน้ตบุ๊คใช้ลูกล่อลูกชนอย่างไรในการต่อรอง อย่างเช่นบางท่านได้มาราคาไม่รวมvat บางท่านได้ของแถมเยอะ

แล้วก็สงสัยว่าถ้าเราซื้อแรมอีก2Gb ทางร้านจะใส่ให้เราได้เลยรึเปล่าคะ?

Comment

• Originally posted by OoPeaRoO View Post
                          อยากทราบว่า ร้าน กล้วย JIB HWH ร้านไหนบ้างคะที่เราสามารถต่อรองราคาและของแถมได้ และแต่ละท่านเวลาไปซื้อโน้ตบุ๊คใช้ลูกล่อลูกชนอย่างไรในการต่อรอง อย่างเช่นบางท่านได้มาราคาไม่รวมvat บางท่านได้ของแถมเยอะ

แล้วก็สงสัยว่าถ้าเราซื้อแรมอีก2Gb ทางร้านจะใส่ให้เราได้เลยรึเปล่าคะ?
                          แรมตอนผมซื้อผมซื้อร้าน JIB นะ แต่ไม่แน่ใจว่าเขาจะเปลี่ยนให้ไหมก็ลองถามๆดูครับ แต่ก็น่าจะเปลี่ยนให้นะ หรือเปลี่ยนเองก็ได้ ง่ายดี อิอิ

Comment

• รับบอดี้ 4552 ไม่ได้ง่ะ -*-

Comment

• อยากได้โทรศัพ Acer F900 จังฮู้ๆๆๆ ทำไมที่อุบลไม่มีๆๆๆ อุส่าถือเงินไปจะซื้ออยู่แล้ว T^T กลัวเงินหมดก่อน

Comment

• เวลาเล่นเกมหนักๆ CPU 70 องศา การ์ด เกือบๆ 70 ถือว่าร้อนไหมครับ

Comment

Working...
                                X