Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เก็บเงินไว้ในตู้เย็นสิครับ 555+

70 นี่เย็นมากๆล่ะ

Comment

• 55 เป็นไปได้อยากเข้าไปเล่นในตู้เย็นเลย

ผมเล่นเกมไป มันโคลตร้อนเลยอะ - - กลัวมันแต๊บเลยหยุดเล่น หรือว่ามันน่ากลัวเพราะเสียงพัดลม- - ปรับมันวิ่ง 100%

Comment

• ลองถามคนในนี้สิครับ เล่นต่อเนื่องข้ามวันไม่มีหยุด ร้อนสะสมไป 90 แม้แต่ HDD พุ่งไป 70
        ซิลิโคนเสื่อมอีกตะหาก เดือนเดียว 55555555

Comment

• โห้ยๆ 555 อะไรจะขนาดน๊านนนน ผมก็อยากเอาไป ทาซิลิโคนใหม่เหมือนกัน - - จะเลิก OC ละ รู้สึก OC ไปอย่างละ 200 ขึ้น 5 เฟรม แต๊บมาเดี๋ยวมะคุ้ม

Comment

• 70 ยังเย็นมากเลยครับ ห้องแอร์หรือธรรมดาอ่ะเนี่ย
            เพราะปกติไป 80 กันหมด 555+

Comment

• ธรรมดาครับ ผมตั้งพัดลมให้มันวิ่ง 100% งะ

Comment

• ใช่ที่ให้ตั้งตรง Power Management เปล่าอ่ะ
                หรือใช้อะไรปรับอ่ะ

Comment

• ปรับ ในไอ้ที่ OC การ์ดจอที่ท่านให้หน้าแรกอะครับ -..- ร้อนทีพัดลมหมุนโน๊ตบุคแทบปลิว

Comment

• เง้อ ปรับได้ด้วย ของผมไม่ยักได้ oc ได้อย่างเดียว อิอิ
                    เพิ่งรู้เลยเนี่ยท่าน
                    Last edited by V-FrIeNd; 5 Dec 2010, 00:27:08.

Comment

• แป่วว -..- ผมคิดว่าพัดลมผมจะพังก็เพราะไอ้นี้หละ หมุนได้แรงมากกกกก -..- อยากเป่าผมเนี้ย โห้ย ใช้พัดลมนี้ได้เลยเวลาเล่นเกม

Comment

• เย็นเกิน
                        90+ ค่อยน่าห่วง
                        ไม่ต้องปรับพัดลมสุดก็ได้ครับ

Comment

• กลัวมันระบายไม่ทัน อิอิ

Comment

• ของผมเล่นห้องธรรมดา แค่เล่นเน็ตก็ 60+- ล่ะ เล่นเกมนี่ 80 กว่าๆ
                            แต่ถ้าเปิดแอร์ก็ลดไปได้ 10 องศา

Comment

• JpAngYz7 ท่าน เล่นๆไปเถอะ มันไม่พังหรอก มัวแต่กลัวร้อน ประสาทหลอน กันพอดี

ผมนี่ เล่นเกม ลาก Nonstop 4-5 ชั่วโมง ไม่ออกมาพัก ร้อน 90 องศา มาแล้ว ยังไม่แต๊บครับ

ตราบใด ความร้อนเครื่องท่าน ไม่ร้อน เข้าขีด อันตราย ประมาณ 90+ นานๆ ไม่ต้องกลัวครับ โฮกกกกกกกกกก

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                                เวลาเล่นเกมหนักๆ CPU 70 องศา การ์ด เกือบๆ 70 ถือว่าร้อนไหมครับ
                                ร้อนนะครับ ถ้าเป็น PC เเต่โน้ตบุ้คนี่ เย็นมากกกกกกกก

Comment

Working...
                                X