Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันพรุ่งนี้ฤกษ์งามยามดี เหมาะแก่การอัพแรมL640Dเพิ่มจาก 2GB เป็น 4GB
    ถึงท่านGM gamer เห็นท่านกินยาแล้วผมเกรงจะเป็นอันตรายครับ ยังไงรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

Comment

• คิดมากจริงๆท่าน

Comment

• ท่าน GM Gamer ไปหาหมอได้แล้วคับ
        Last edited by natoff; 5 Dec 2010, 12:03:14.

Comment

• เป็นเเฟนกันจริงๆหรือป่าวครับเนี่ย -*-

Comment

• อย่าคิดมากนะครับท่าน ScaryReaDy ใจเย็นๆนะครับๆ ^^ เค้าเห็นห่วงน๊อออ

Comment

• แฟนกันจริงๆครับ

ที่มันทำอย่างนั้น เพาะมันรู้ผมเป็นคนคิดมาก มันเป็นห่วง

อีกอย่างนึง มันก็สนุกๆ ไปงั้น ไม่ได้มีอะไร แต่ผมชอบคิดมากไปทุกเรื่องเองอะไรประมาณ นี้

ผมอยู่นิ่งๆ แบบคนอื่น ชีวิตคู่คงดีขึ้นกว่านี้ กำลังปรับปรุงตัวเองอยู่ครับ

เพาะผมชอบคิดมาก บ่อยๆ มันจะกลายเป็นความเบื่อ ทำให้เค้าเบื่ออะไรแบบนี้

ชีวิต มันต้องสนุกสนาน

แต่ตอนนี้ ผมรู้สึกไม่สบายสะมากกว่า ข้าวก็กินยาก็กิน แต่ไม่ดีขึ้นเลย มีแวว ได้นอน โรงบาล ถ้าไม่ดีขึ้นแบบนี้

Comment

• ผมก็เป็นคนคิดมากเหมือนกันครับ แค่ลองคิดให้น้อยๆลงดูนะครับ ทุกอย่างจะดีขึ้น

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                  แฟนกันจริงๆครับ

ที่มันทำอย่างนั้น เพาะมันรู้ผมเป็นคนคิดมาก มันเป็นห่วง

อีกอย่างนึง มันก็สนุกๆ ไปงั้น ไม่ได้มีอะไร แต่ผมชอบคิดมากไปทุกเรื่องเองอะไรประมาณ นี้

ผมอยู่นิ่งๆ แบบคนอื่น ชีวิตคู่คงดีขึ้นกว่านี้ กำลังปรับปรุงตัวเองอยู่ครับ

เพาะผมชอบคิดมาก บ่อยๆ มันจะกลายเป็นความเบื่อ ทำให้เค้าเบื่ออะไรแบบนี้

ชีวิต มันต้องสนุกสนาน

แต่ตอนนี้ ผมรู้สึกไม่สบายสะมากกว่า ข้าวก็กินยาก็กิน แต่ไม่ดีขึ้นเลย มีแวว ได้นอน โรงบาล ถ้าไม่ดีขึ้นแบบนี้
                  เคยดูเรื่อง 365 วันแห่งรักป่ะ ถ้าท่านทำตัวแบบนางเอก ผมก็เบื่อ

ท่านอ่ะไม่เบื่อบ้างเหรอ ฟุ้งซ่านตลอดเวลาเนี่ย ระวังเหอะจะเสื่อมสมรรถภาพทางเพศ ต้องใช้วัยอากร้าก่อนวัยอันควร
                  Last edited by natoff; 5 Dec 2010, 12:14:02.

Comment

• ถ้าผมทำตัวร่าเริง สนุกๆ เหมือนเวลาอยู่ด้วยกัน เค้าคงจะไม่เบื่อ และก็รักกันมากขึ้น ใช่ไหมครับ

* ผมชอบคิดมาก ไม่รู้จะแก้ไงเป็นมานาน แล้วพอคิดมากเรื่องอะไรเกี่ยวกับเค้า ผมจะถามเค้า บางเรื่องมันก็ไม่มีอะไร
                    แต่ผมก็ยังไปถามเค้าให้เค้าเบื่อ ผิดที่ผมเองแหละ ต่อไปต้องสงบสุขแบบชาวบ้านให้ได้ จะได้อยู่ด้วยกันแบบมีความสุข

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                      ถ้าผมทำตัวร่าเริง สนุกๆ เหมือนเวลาอยู่ด้วยกัน เค้าคงจะไม่เบื่อ และก็รักกันมากขึ้น ใช่ไหมครับ

* ผมชอบคิดมาก ไม่รู้จะแก้ไงเป็นมานาน แล้วพอคิดมากเรื่องอะไรเกี่ยวกับเค้า ผมจะถามเค้า บางเรื่องมันก็ไม่มีอะไร
                      แต่ผมก็ยังไปถามเค้าให้เค้าเบื่อ ผิดที่ผมเองแหละ ต่อไปต้องสงบสุขแบบชาวบ้านให้ได้ จะได้อยู่ด้วยกันแบบมีความสุข
                      วันนี้ท่านทำความ "เข้าใจ" แฟน และแฟนท่านทำความ "เข้าใจ" ท่านแล้วหรือยัง จะอยู่กันยืดต้องรู้จัก "ปรับตัว" และ "เข้าใจ" ซึ่งกันและกัน

Comment

• แฟนผมอะเข้าใจผม และรู้ว่าผมเป็นยังไง แต่ผมชอบทำตัวเหมือนไม่เข้าใจเค้า

มะวานเค้าบอก ตอนเข้าไปหาเพื่อน ผมก็ส่งข้อความอะไรไปไม่รู้ เหมือนไม่รู้ใจกันไม่เข้าใจกัน

จิงๆ เค้าไม่ได้มีอะไร แต่ผมเองที่ชอบทำตัวมีปัญหา

คนที่ต้องปรับตัวคือผม และ เข้าใจก็คงเป็นผมที่ต้องเข้าใจในตัวเค้า อยู่กันตั้งนาน คบมาก็นาน แต่ผมทำเหมือนไม่รู้ใจเค้าว่าเค้าชอบอะไรแบบไหน ต่อไปก็จะปรับตัวละกันครับท่าน natoff

Comment

• ท่าน GM Gamer หายโรคจิตก่อนแล้วจะโหลด

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                            ท่าน GM Gamer หายโรคจิตก่อนแล้วจะโหลด
                            ดีแล้วครับ ถ้าโรคจิตคงอัพขึ้นเว็บไม่ถูกหรอก

เด็วไปอาบน้ำก่อนเผื่อจะสด ชื่น

ต่อนี้มันคงหลับมั้ง โทรไป 4 สายและ ไม่ได้รับเลย

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                              ท่าน GM Gamer หายโรคจิตก่อนแล้วจะโหลด
                              +100 ผมกดให้วันละ 10 เที่ยวเลยเอ้า

Comment

Working...
                              X