Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
    ดีแล้วครับ ถ้าโรคจิตคงอัพขึ้นเว็บไม่ถูกหรอก

เด็วไปอาบน้ำก่อนเผื่อจะสด ชื่น

ต่อนี้มันคงหลับมั้ง โทรไป 4 สายและ ไม่ได้รับเลย
    พวกน้ำยาล้างห้องน้ำน่ะ กินแล้วไม่ตายน่ะครับ มันจะไปทำลายอวัยวะภายในแล้วจะทรมานไปตลอดชีวิตขอบอก

Comment

• ท่าน JpAngYz7 ทำไงลากได้ขนาดนั่นอะ ผมได้แค่นี้เอง

เกินกว่านี้แต๊ปแระ ภาพลาย

Comment

• อยู่ที่หน้าตา

Comment

• Hardware Accellerator
          Youtube HD 1080P
          GPU HD4570

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            Hardware Accellerator
            Youtube HD 1080P
            GPU HD4570

กากมาก flash player -*-

Comment

• Y^Y
              Last edited by ScaryReaDy; 5 Dec 2010, 15:00:41.

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                ท่าน natoff คือเค้าคุยโทรศัพกันตั้งหลายเดือน ผมไม่รู้ไง จะให้ผมคิดไงอ่ะ
                ลองตัดเขาออกจากชีวิตสัก 3 เดือน ชีวิตท่านจะดีขึ้นเยอะ

Comment

• Comment

• ขอแอบมาขโมย ไดร์เวอร์การ์ดจอหน่อยนะครับ ท่านV-FrIeNd

Comment

• Originally posted by nateep View Post
                      ท่าน JpAngYz7 ทำไงลากได้ขนาดนั่นอะ ผมได้แค่นี้เอง

เกินกว่านี้แต๊ปแระ ภาพลาย
                      ป๊าดด มาในแนวเดียวกัน อิอิ พัดลม 100% เลย แต่ผมเอาลงมา 80% ละ 100% เสียงน่ากลัว

- - ผมก็ไม่รู้เหมือนกันครับ ซื้อมาใหม่ๆ ลาก ป๊าบบบบบบบบ อย่างละ 200 ก็ลองเล่นๆดูก็มะเปงรายนะ -..-
                      Last edited by JpAngYz7; 5 Dec 2010, 18:03:09.

Comment

• ท่านประธานครับ ไดร์เวอร์การ์ดที่ท่านลง มันใช้ได้กับทุกการ์ดหรอครับ เหงมันให้โหลดเลย มะให้เลือกรุ่นการ์ดจอเลย

Comment

• ใช้ได้หมดครับ
                          ผมทำลิ้งค์ตรงเลย ไม่ต้องเลือก
                          เพราะบางทียังมีคนถามผมอีกง่ะ เลือกอะไร = =

Comment

• แป่ว อิอิ

Comment

• แม่ผม เค้าบอกผม ทุกอย่างก็เหมือนเดิม หมด มีแต่ผมที่ไม่เหมือนเดิม บ้าไปคนเดียว

Comment

• ลากแล้วได้คะแนน Graphic จาก 4.0 ไปเป็น 4.6

Gaming Graphic จาก 6.0 ไปเป็น 6.1

ลาก Core จาก 680 MHz ไปเป็น 720 MHz ให้เท่ากับ ATI 5145

ส่วน Mem ลากได้สุดหลอด แค่ 650 MHz เองอ่า อยากลากไปสัก 800 - 900 อ่ะ เอาให้เท่ากับ ATI 545V หรือ 5145 - -"

Comment

Working...
                                X