Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by nattapong29 View Post
    อยูด้วยครับไม่ค่อยได้มาแต่ผมใช้ 4540 นะครับ
    ยินดีต้อนรับครับ

Comment

• กูรูท่านใดอยู่ ตอบกระทู้ผมที http://www.overclockzone.com/forums/...B5-ToT-AMD-ATI

Comment

• Originally posted by arch11 View Post
        กูรูท่านใดอยู่ ตอบกระทู้ผมที http://www.overclockzone.com/forums/...B5-ToT-AMD-ATI
        งะ Aspire 4551G-N832G64Mnsk/C029 ยังมีอยู่หรอเนี้ย T^T

(ต้องรอท่านประธานมาตอบๆ )

แต่ผม Acer ละกันครับ ตอนแรกผมก็จะไปหารุ่นนี้แหละครับ แต่เขาบอกมันไม่มี T^T
        Last edited by JpAngYz7; 7 Dec 2010, 11:34:54.

Comment

• เมื่อวาน 6.12.53 ไปถามพนักงานร้าน banana มาบอกว่าที่ร้านไม่มีของแต่สั่งของให้ได้ รอ 2-3 วันอ่ะคับ
          เลยบอกว่าเด๋วมาดูใหม่ แล้วไปดูร้านจิ๊บก็ไม่ได้ถามตัว 4551 อ่ะ มัวแต่ดู z465 อยู่ ดูเสร็จก็กลับเลย อิอิ...

Comment

• ต้องรอ ท่านประธานมาตอบน๊ออ ^^ จะได้ชัวๆ

ได้มาก็ ทำ รีวิว ให้ดูด้วยเด้ออออ

Comment

• Originally posted by koh-kae View Post
              X4 N930 2.0GHz + HD5650
              อีกนานไหมกว่าจะเข้าไทยเหรอคับ
              Originally posted by ZheZha View Post
              รุ่นประมาณนี้จะมีของยี่ห้ออะไรบ้างครับ แล้วราคาจะประมาณเท่าไหร่เหรอครับ CPUมันร้อนมากไหมครับแล้วเร็วพอๆๆกับตัวไหนของอิน...เว้นไว้หน่อย
              รอคนรู้เข้ามาตอบครับทำไมแต่ก่อนดูแต่intelแต่เด๋วนี้เริ่มมีดูAMD+ATIแล้วว้าตัวผมเริ่มเอนเอียง

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                ต้องรอ ท่านประธานมาตอบน๊ออ ^^ จะได้ชัวๆ

ได้มาก็ ทำ รีวิว ให้ดูด้วยเด้ออออ
                ครับ เรื่องรีวิว ผมใช้โปรแกรมเทสทั้งหลายไม่เป็นอ่ะ แต่ถ้าได้ตัวใดตัวนึงมา เด๋วจะลองทำมาให้ดูนะคับ
                ช่วงนี้ก็หาข้อมูลไปก่อน รอโบนัทสิ้นปี อิอิ....

Comment

• ขอร่วมคลับด้วยคนครับ ใช้ 4551G อยู่ ได้ 2-3 เดือนแล้ว ตอนก่อนจะซื้อก็เข้ามาหาข้อมูลที่นี่อยู่หลายวันเลย เล่น AMD+ATI มาตลอดแต่บน PC นะ พึ่งจะมาจับโน๊ตบุ๊คเครื่องแรก เพราะต้องเดินทางบ่อย

Comment

• เดิน เล่น 4 - 5 วันน้ำหนัก ล่วง ไป 10 โล กรรม -.-

Comment

• ท่านประธานผมจะแบ่ง หนังเป็น 2 แผ่น ไลท์ ง cd ใชเโปรแกรมไรแบ่งอ่า

Comment

• Originally posted by 0NotE0 View Post
                        ขอร่วมคลับด้วยคนครับ ใช้ 4551G อยู่ ได้ 2-3 เดือนแล้ว ตอนก่อนจะซื้อก็เข้ามาหาข้อมูลที่นี่อยู่หลายวันเลย เล่น AMD+ATI มาตลอดแต่บน PC นะ พึ่งจะมาจับโน๊ตบุ๊คเครื่องแรก เพราะต้องเดินทางบ่อย
                        ยินดีต้อนรับครับๆๆๆ ^^

Comment

• ว่างๆมะได้ทามรายเลย เอาผล 3D Mark06 มาให้ดูๆ -..-

http://3dmark.com/3dm06/15126768;jse...PpEdM9Rz8EPWvU

Comment

• ช่วยด้วยค๊าบๆๆ T^T มันชอบค้างเวลา ไอ้ตัวนี่ออกมา พอสัก 5 วิ ก็หายค้างใช้งานปกติ งง เลยมา บ่อยมาๆ

Comment

• ผมเองก็เป็นครับ T^T

Comment

• oc มากไป ลดมาหน่อย
                                ส่วนตัวโน้ตบุ๊คไม่ได้ oc ไม่เคยเจอ -.-
                                ส่วนเดสก์ท็อป oc ก็ไม่เคยเจอ

Comment

Working...
                                X