Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• T^T แต่ก่อนเท่านี้ก็ไม่เหง เป็นรายเลยนะท่าน -..- เดี๋ยวลองลดลงมาดูครับ

Comment

• i want kill
      Last edited by ScaryReaDy; 8 Dec 2010, 01:59:46.

Comment

• nateep นี่ overclock การ์ดจอด้วยเหรอ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
          i want kill
          คุณหันไปมองคนที่อยู่ข้างหลัง บ้างรึเปล่า

You'll never walk alone from heart AMD...
          Last edited by ioio0488p; 8 Dec 2010, 13:11:09.

Comment

• ผม งง มากเลยตอนนนี้ ผมลด OC ลงแล้ว ก็ยังเป็นเหมือนเดิม ทั้งๆที่ เท่านี้ตั้งแต่ซื้อมาไม่เคยเป็นแบบนี้เลย T^T ช่วยที

Comment

• ผมรู้สึกได้ แฟนผม เหมือนอยากคุยน้อยลง อะไรต่อๆอะไร น้อยลง

แต่เค้าก็คุยปกติ

ผมคงทำให้เค้าเสียความรู้สึกมาก

ไม่รู้จะเรียกกลับคืนมายังไงนะ ได้แต่ทำตัวไหม่ อะๆไร คงจะดีขึ้น

แต่ตอนนี้ ก็มีความสุขดี ดีกว่าไม่มีเค้าให้รัก ^^

Comment

• จัดสัก ฟ้าเหลืองคับท่าน gm หุหุหุ

Comment

• AMD Phenom II X4 N930 2.0 GHz แรงพอๆกับ INTEL CORE i5-520M 2.4 GHz ( Max Turbo 2.93 GHz )

กำ ลืม Quote

Comment

• Originally posted by koh-kae View Post
                    X4 N930 2.0GHz + HD5650
                    อีกนานไหมกว่าจะเข้าไทยเหรอคับ
                    Originally posted by ZheZha View Post
                    รุ่นประมาณนี้จะมีของยี่ห้ออะไรบ้างครับ แล้วราคาจะประมาณเท่าไหร่เหรอครับ CPUมันร้อนมากไหมครับแล้วเร็วพอๆๆกับตัวไหนของอิน...เว้นไว้หน่อย

AMD Phenom II X4 N930 2.0 GHz แรงพอๆกับ INTEL CORE i5-520M 2.4 GHz ( Max Turbo 2.93 GHz )

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                      ผม งง มากเลยตอนนนี้ ผมลด OC ลงแล้ว ก็ยังเป็นเหมือนเดิม ทั้งๆที่ เท่านี้ตั้งแต่ซื้อมาไม่เคยเป็นแบบนี้เลย T^T ช่วยที
                      แต่พอไม่ลากก็ไม่เป็นใช่มิ

Comment

• Originally posted by nateep View Post
                        แต่พอไม่ลากก็ไม่เป็นใช่มิ
                        เป็นเหมือนเดิม - - แต่นานๆครั้ง

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                          AMD Phenom II X4 N930 2.0 GHz แรงพอๆกับ INTEL CORE i5-520M 2.4 GHz ( Max Turbo 2.93 GHz )
                          รออยู่ครับเมื่อไรจะเข้ามาสักที รึว่าพวกเราให้ท่านประธานติดต่อเลยจะดีไหมเอ่ย เพื่อได้ราคาดีๆ มีของแถมเพียบ+

Comment

• HD6850 แจ่มจริงๆ

NFS Hot Pursuit ปรับ Full HD

Comment

• -*-
                              Last edited by ScaryReaDy; 23 Dec 2010, 17:08:56.

Comment

• 8 พัน

Comment

Working...
                                X