Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
    ท่าน indy เป็นไงบ้างครับ ผมยังมะได้ลองเลย อัพ kis2011 อยู่
    ตอนนี้ก็ไม่กระตุกแล้วอ่ะคับ เอาตัวสแกนของ ms ออก
    หายเป็นปลิดทิ้ง เพิ่งมารู้ทีหลังนิเองว่ามันกะตุกเพราะตัวสแกนของ ms

ปล.กว่าจะยัดคีย์เข้าได้ เพราะคีย์ที่ให้มามันไม่ใช่ Professional
    ปล2. msn 2010beta งงดีจิงๆ
    Last edited by indy; 3 Jul 2010, 03:42:38.

Comment

• Originally posted by indy View Post
      ตอนนี้ก็ไม่กระตุกแล้วอ่ะคับ เอาตัวสแกนของ ms ออก
      หายเป็นปลิดทิ้ง เพิ่งมารู้ทีหลังนิเองว่ามันกะตุกเพราะตัวสแกนของ ms

ปล.กว่าจะยัดคีย์เข้าได้ เพราะคีย์ที่ให้มามันไม่ใช่ Professional
      ปล2. msn 2010beta งงดีจิงๆ
      ตัวสแกน ของ ms ดูยังไงเอาออกยังไงครับ ผมยังตุกอยู่

Comment

• Originally posted by kujagu View Post
        amd+ati นี้เหมาะกับการเอามาเล่นเกมไหมครับ และมีปัญหาเรื่องความร้อนไหมครับ กำลังอยากได้ เพราะราคาถูกแต่เสป็คแรง
        ใช้ ACER 4540G CPU AMD Turion II X2 M500 + ATI 4570 เล่นเกมอยู่ครับ

เกม กราฟิกสูงๆ อย่าง BATTLEFIELD BAD COMPANY 2 , METRO 2033 เล่นมาแล้วครับ

ความร้อน ขอบอกว่า ยังเย็นกว่า CORE i5 เล่นเกม ครับ

AMD + ATI รุ่นใหม่ๆ ที่แรงกว่า ก็ย่อม เล่นเกม ได้ดีกว่า รุ่นเก่าๆ ล่ะครับ

Comment

• โหย ไม่ได้มา นาน ไปหน้า 40 แล้ว เร็วจัง ^____^

วันนี้ อาร์เจนติน่า เข้าแน่ๆ จัดหมดตรูด 5555+ แพ้มา หมดเลยนะเนี่ย

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
            ตัวสแกน ของ ms ดูยังไงเอาออกยังไงครับ ผมยังตุกอยู่
            microsoft security essentials อ่ะคับ
            พอเล่นเกมก็กระตุกเหมือนกันอ่ะ cpu 100 เปอร์ด้วย
            แต่การใช้งานธรรมดาถือว่าโอเค

Comment

• Originally posted by indy View Post
              microsoft security essentials อ่ะคับ
              พอเล่นเกมก็กระตุกเหมือนกันอ่ะ cpu 100 เปอร์ด้วย
              ลง windows มันลงมาให้เองเลยปะครับไอmicrosoft security essentials

แล้วมันอยู่ตรงไหน หาไม่เจอ -.-

Comment

• เยอรมัน 4 - 0 อิอิ

Comment

• จบกัน หมดตรูด 55555 โครตเซง ต้องยอมรับว่า เยอรมัน เป็นเต็งแชมป์โลกครับ !! ถ้ารักษาฟอร์มได้

Comment

• เยอรมันก็เยอรมันเหอะ เดี๋ยวก็เจอสเปน 555+

Comment

• ท่านประธานมาเอง -.-

Comment

ผมก็ใช้นะ มันต้องโหลดเพิ่มจาเวป Microsoft อะ ก็โอเคดี ใช้งานได้ดี ไม่มีปัญหา แถมฟรีตลอดชีวิตเลย แต่ผมเล่นเกมไม่กระตุกนะ ปกติดี ผมว่าตัวนี้ไม่หนักเครื่องเลยตด้วยซ้ำ

Comment

ลง windows มันลงมาให้เองเลยปะครับไอmicrosoft security essentials

แล้วมันอยู่ตรงไหน หาไม่เจอ -.-
                          ไม่ครับต้องโหลดจากเวปของ Microsoft ครับ แต่มันจะเช็คว่า OS ของเราเป็นของแท้รึเปล่าเท่านั้นเอง ถ้าของปลอมก็ลงไม่ได้ แต่ถ้าท่านสามารถอัปเดท Windows ได้ก็ลงได้ครับ เพราะถือว่าเป็นของแท้ละ อิอิ

Comment

• update โหลดมาลงหมดละครับ ไม่รู้ลงไรไปบ้าง อยากรู้ไอโปรที่ว่า มันเอาออกยังไง มันคงจะลงเครื่องผมไปแล้วละ

-.-

Comment

• โปรตัวไหนหรอ ถ้า microsoft security essentials รู้สึกว่าปกติมันไม่ได้มีมาตั้งแต่ต้นนะครับ

Comment

• ท่านประธาน ผมเล่น เกมส์ของ midway ได้ละ win7 แหล่มจิงๆ

สงสัย win xp โม ไดร์เวอร์การ์ดจอมาก เล่นมะได้

Comment

Working...
                                X