Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    คงต้องลองเปลี่ยนตัววินโดวส์ที่ลงดู
    เพราะ XP มันไม่ Optimized กับโน้ตบุ๊คใหม่ๆแล้วครับ
    ต้องลองไปเรื่อยๆ

เมื่อกี้ผมโทรไปถามศูนย์ Acer มาครับ ฝ่าย Technicial แนะนำว่าให้ดูค่า Error ที่ฟ้องก่อนแล้วจะสามารถบอกได้ว่าปัญหามาจากอะไร.. ท่านใดพอจะทราบ รบกวนด้วยครับ รูปตามลิงค์ด้านล่างเลยครับ

Comment

• ปีน่าจะมี โนตบุค amd+ati แรงๆหมื่นๆต้นๆขายบ้างมะอิอิ

จะเอาคอมให้แฟนไปใช้ผมซื้อโนตบุคมาใช้แทนอิอิ

Comment

• Acer Aspire 4551G-N832G64Mnsk/C029 ram bus1066 จะใส่1333 อีกตัวมันจะดึงมัยคับ

Comment

• Originally posted by penockeo View Post
          Acer Aspire 4551G-N832G64Mnsk/C029 ram bus1066 จะใส่1333 อีกตัวมันจะดึงมัยคับ
          ดึง

Comment

• Originally posted by Sexpistol View Post
            เมื่อกี้ผมโทรไปถามศูนย์ Acer มาครับ ฝ่าย Technicial แนะนำว่าให้ดูค่า Error ที่ฟ้องก่อนแล้วจะสามารถบอกได้ว่าปัญหามาจากอะไร.. ท่านใดพอจะทราบ รบกวนด้วยครับ รูปตามลิงค์ด้านล่างเลยครับ

ลงโปรแกรมอะไรไปบ้างครับ ให้ถอดโปรแกรมที่ลงก่อนมีปัญหาออก

Originally posted by penockeo View Post
            Acer Aspire 4551G-N832G64Mnsk/C029 ram bus1066 จะใส่1333 อีกตัวมันจะดึงมัยคับ
            มันก็จะวิ่งที่ 1066 ครับ (533MHz Active)

Comment

• ดูการ์ดจอใหม่ฝั่งเขียวบ้าง

Comment

• มันจะมี 540M แล้วเคาะ space ทำไมตั้งหลายอัน

Comment

• ท่านประธาน
                  ลิ็งไดรเวอร์การ์ดจอหน้าแรกน่ะ
                  มัน 64 บิท ทั้งคู่เลย
                  แก้ด้วยๆ
                  กุ๊กกิ๊ก แบ

Comment

• แต่ก่อนเป็นคนดี

ตอนนี้ สัมมะเร เทเมา

New Version By Chairman V-Freind

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                      แต่ก่อนเป็นคนดี

ตอนนี้ สัมมะเร เทเมา

New Version By Chairman V-Freind

กำ 555

Comment

• ผมลง 10.12 แล้ว หน้าตามันไม่เห็นเปลี่ยนเลยอ่ะครับ

อีกอย่างดูตรง GPUZ OpenCL ก็ไม่มีติ๊กไว้อีก - -* ต้องทำยังไงบ้างครับ

ปล. ใช้ 5145 ครับ

Comment

• CCC ให้ลบตัวเก่าออกก่อน
                          แล้วโหลด AHCI Driver 10.12
                          มันจะมี CCC ใหม่ติดมาด้วย

ส่วน OpenCL มันไม่ติ๊กให้ครับ

Comment

• ผมล่ะชอบคลับนี้จริงๆครับ ได้ความรู้มากมาย

Comment

• 10.12 เจอปัญหาละครับ

หลับไม่ตื่น -"- หลับยาวเลย...

Comment

• ทำไมผมฃอบฝันร้ายซ้ำๆ เนื่อเรื่องแบบเดิมตลอด มีวิธีแก้ไหมครับ

Comment

Working...
                                X