Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ดึงครับ วินโดวส์ 64 รึเปล่า

Comment

• 64 ครับ

Comment

• Start > Run > msconfig

ลองดูว่ามีติ๊กอะไรรึเปล่า

Comment

• ดูแล้วครับ ก็ยังเหมือนเดิม T^T

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
            ดูแล้วครับ ก็ยังเหมือนเดิม T^T
            ใช้เครื่องตัวไหนอยู่เหรอครับ

Comment

• ใช้ตัวนี้ครับ

Comment

• ถ้าก่อนลง OpenCL ครบ ก็ลองลบออกไปเลย
                แต่ผมลงกี่เครื่องก็ไม่เห็นเป็น =*=

แล้วก็ลงใหม่ดู > http://developer.amd.com/Downloads/a...ta-win7-64.exe

Comment

• ครับเดี๋ยวจะลองดูแล้วจะรายงานอีกทีครับ

Comment

• สิ้นสุดการรอคอยยย ....

ออกมาแล้วครับสำหรับ AMD HD 6970 และ 6950 แต่ผลที่ Test ได้กลับไม่น่าเชื่อครับว่า GPU AMD Radeon HD 6970 และ AMD Radeon HD6950 จะเบากว่า NVIDIA GTX 580

Review ที่หน้าเว็บครับ
                    Click !!!!First Look ! AMD Radeon HD6900 Series Powered by...
                    Sapphire Radeon HD 6970 & Radeon HD 6950

งานนี้แอบเซ็งครับ จะรอถอย 6970 ซะหน่อย ผลออกมาแบบนี้ ปีหน้านี้คงต้องจัด SET GTX 580 พร้อม Board Chip P67 Socket 1155 แทนซะงั้น
                    Last edited by Cristiano9; 15 Dec 2010, 18:16:41.

Comment

• รบกวนขอ driver ไวเรส 4535g windows xp หน่อยครับ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                        รบกวนขอ driver ไวเรส 4535g windows xp หน่อยครับ
                        อ้าว ลมหวน หรือครับท่าน

เคยขาย ACER 4535G ไปแล้ว แล้วไปเอาจากไหนมาใช้อีกครับท่าน

Comment

• Originally posted by MIRAGE2000 View Post
                          อ้าว ลมหวน หรือครับท่าน

เคยขาย ACER 4535G ไปแล้ว แล้วไปเอาจากไหนมาใช้อีกครับท่าน
                          ของลูกค้าครับ เครื่องที่ 2 แล้ว ผมโหลดมาลง ถูกตัวแล้ว มันยังมองไม่เหนไวเรสเลย

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                            รบกวนขอ driver ไวเรส 4535g windows xp หน่อยครับ
                            ท่านสกา ไดร์เวอร์ของโน้ตบุ้คทุกยี่ห้อโหลด้ได้ที่นี่

http://www.****************/web/driver.php

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                              CCC ให้ลบตัวเก่าออกก่อน
                              แล้วโหลด AHCI Driver 10.12
                              มันจะมี CCC ใหม่ติดมาด้วย

ส่วน OpenCL มันไม่ติ๊กให้ครับ
                              ขอบคุณครับท่านเทพ ได้แระ อิอิ

Comment

• Originally posted by Cristiano9 View Post
                                สิ้นสุดการรอคอยยย ....

ออกมาแล้วครับสำหรับ AMD HD 6970 และ 6950 แต่ผลที่ Test ได้กลับไม่น่าเชื่อครับว่า GPU AMD Radeon HD 6970 และ AMD Radeon HD6950 จะเบากว่า NVIDIA GTX 580

Review ที่หน้าเว็บครับ
                                Click !!!!First Look ! AMD Radeon HD6900 Series Powered by...
                                Sapphire Radeon HD 6970 & Radeon HD 6950

งานนี้แอบเซ็งครับ จะรอถอย 6970 ซะหน่อย ผลออกมาแบบนี้ ปีหน้านี้คงต้องจัด SET GTX 580 พร้อม Board Chip P67 Socket 1155 แทนซะงั้น
                                6970 เค้าวางมาเทียบ 480 ครับ ไม่ใช่ 580 (สังเกตจากกราฟเก่าๆจะเทียบกับ 480 ตลอด)
                                เพียงแต่ 580 570 ออกมาไวเกิน ตั้งตัวไม่ทัน เลยต้องเอา 6970 กลับไปปรุงปรุงใหม่ ออกมาก็ยังได้แค่นี้ สูสี 570

Originally posted by ScaryReaDy View Post
                                ตามนั้น ไม่ก็ลองพลิกใต้เครื่องดูมันมีบอกครับ แล้วไปเสิร์ชในอากุ๋

Originally posted by Heer_nut View Post
                                ท่านสกา ไดร์เวอร์ของโน้ตบุ้คทุกยี่ห้อโหลด้ได้ที่นี่

http://www.****************/web/driver.php

Comment

Working...
                                X