Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดี๋ยวจะลองลงใหม่ดูอีกทีละกันครับ

Comment

• ท่านประธาน ปรับ aa ใน ccc มันช่วยในเกมส์ไหม๊ครับ

เล่น audition แล้ว ภาพไม่เนียนเลยอิอิ

Comment

• ขอสอบถามได้ไหมครับ พอดีใช้ nb dell การ์ดจอคือ Ati HD550v

อันนี้สามารถ โหลดไดร์เวอร์ล่าสุดจากเว็บ ati ได้ไหมครับ

แล้วต้องใช้รหัสการ์ดจออันไหนครับ เห็นมีแต่ hd4000 และ hd5000 series ครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

• เหมือนกันทั้งคู่ครับ ใช้ตัวเดียวกันหมด

Comment

• ขอสอบถามหน่อยครับพอดี Acer Aspire 4535g ผมมันโชว์การ์ดจอ2ตัวแบบนี้ผิดปกติหรือเปล่าครับ

Comment

• ปกติ

Comment

• ท่าน v คับ ดูตรงไหนหรอคับ ที่ว่า ccc2 ในตัวติดตั้ง ahci
                Last edited by spiritfire; 17 Dec 2010, 14:20:48.

Comment

• เลือกลงแบบกำหนดเองหรือ Custom
                  ถ้ามีแสดงว่าเครื่องเราซัพพอร์ต

Comment

• ใช่ที่ชื่อว่า โปรแกรมช่วยติดตั้ง ati catalyst หรือเปล่าอะคับ ในหน้า กำหนดเอง ของผมมี 4 ตัว

Comment

• ไม่มีครับ กำ ซีพียูอินเทลใช่ไหมครับ ท่าทางจะลงตัวนี้ไม่ได้ เพราะไม่ใช่ชิบเซ็ต AMD อ่ะครับ

Comment

• แง่วๆ T_T ถ้างั้น ผมก็ต้องใช้ ccc เวอร์ชั่นเก่าไปก่อนใช่ไหมคับ

Comment

• น่าจะใช้ ccc ของตัวเบต้าได้นะครับ
                          เลือกลง เฉพาะ ccc v2
                          http://www.megaupload.com/?d=62SAYMCZ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                            น่าจะใช้ ccc ของตัวเบต้าได้นะครับ
                            เลือกลง เฉพาะ ccc v2
                            http://www.megaupload.com/?d=62SAYMCZ
                            เดี๋ยวจะลองดูแล้วกันนะคับ ได้ไม่ได้เดี๋ยวแจ้งให้ทราบอีกที

Comment

• ดันๆ

Comment

• ขอถามอีกคำถามนึงนะคับ ว่ามีใครเคยใช้ msi afterburner oc การ์ดจอโน้ตบุคบ้างอะคับ ผมพยายามจะลองแต่ว่า ตรงส่วนของ driver version ไม่ขึ้นเหมือนของ pc อะคับ จะต้องทำยังไงหรอคับถึงจะขึ้น

Comment

Working...
                                X