Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Heer_nut View Post
    ดันโหดมากครับ ลองเทสด้วยจิว่าผ่านไหม -*-
    ไว้จะเทสให้ทีหลังนะคับ ^O^

Comment

• ของผมปรับ 800/1075 พอ

เคยปรับ 850/1075 แล้วดับ

Comment

• ท่านใดเล่นเกมส์ Sniper Ghost Warrior ปรับที่ 1280 * 720 แล้วปรับฟูลสกรีนได้บ้างครับ

ของผมใช้ 4535G ปรับไม่ได้หรือว่ามันไม่มีให้ปรับครับ ตามรูปเลย

1024*600 ก็ขยับมากลางไม่ได้ ชิดมุมซ้ายบนตลอดเลย

Last edited by f4fc; 17 Dec 2010, 19:14:21.

Comment

• Originally posted by spiritfire View Post
          หลังจากที่ oc การ์ดจอแต็บไปรอบนึง เลยระมัดระวังเพิ่มขึ้น ผลที่ได้คือ ของเดิม 700/1000 ของใหม่ 850/1100 ตอนที่แต็บนั้นผมดันไปที่ 860/1200

อัด Core เลยท่าน อิอิ ของผมจาก 750 ไป 900 -..- เลย 925 ไปเนี้ยจอเริ่มแตกและ เลยเอาไว้ 900 MEM ก็จาก 800 เป็น 1000 อิอิ ทั้งหมดลากมา ดีขึ้นประมาณ 6-7 เฟรมเลย

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
            อดเลย
            โทรไปถามแล้วครับ ร้านกล้วยไข่ มันแถมแรม ฟรีอีก 2GB Kingston ครับ ถึงวันที่ 27 โตชิบ้าโปรโมทชั่น คริสมาสครับ ร้าน HWH ก็แถม ครับ แต่แล้วแต่รุ่นด้วยครับ โชคดี หน่อยได้แรมมาเป็น 4GB ราคานั้นคิดว่าคุ้มดีครับ ฮ่าๆ

Comment

• เจอโนต บุค HP มาลง windows ไหม่ driver แมร่งก็หายาก

แถม แมร่ง การ์ดจอออนบอร์ด สลับกับ แยก nvidia อีก ลงแล้วจอฟ้า ลงแล้ว windows restore เองเลย

โคตรเซง เลยไม่ลงมันเลยให้เค้าใช้ ออนบอร์ดไป

Comment

• Originally posted by f4fc View Post
                ท่านใดเล่นเกมส์ Sniper Ghost Warrior ปรับที่ 1280 * 720 แล้วปรับฟูลสกรีนได้บ้างครับ

ของผมใช้ 4535G ปรับไม่ได้หรือว่ามันไม่มีให้ปรับครับ ตามรูปเลย

[ATTACH=CONFIG]1069642[/ATTACH]

1024*600 ก็ขยับมากลางไม่ได้ ชิดมุมซ้ายบนตลอดเลย

[ATTACH=CONFIG]1069644[/ATTACH]
                มันเป็นเพาะ windows mode หรือเปล่าครับ

Comment

• ที่อุบลหนาวๆมากๆๆๆ หนาวกว่าลำปางอีกๆ

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                    มันเป็นเพาะ windows mode หรือเปล่าครับ
                    มันไม่มีวินโดว์โหมดให้ปรับเลย สงสัยเกมส์มันเป็นแบบนี้แน่ๆเลย

Comment

• C:\Program Files (x86)\City Interactive\Sniper Ghost Warrior\Game\out\Settings\Video.scr
                      ลองหาไฟล์นี้แล้วเปิดด้วย notepad ดูครับ โหลดมานานแระแต่ยังไม่ได้เล่นเหมือนกัน
                      ละลองดูแถวๆ fullscreen ลองใส่เป็น 1 ดูคับ
                      try on your own risk นะ กิกิกิ

Comment

• มีเวลาว่างหาเจอสักที..

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                          อัด Core เลยท่าน อิอิ ของผมจาก 750 ไป 900 -..- เลย 925 ไปเนี้ยจอเริ่มแตกและ เลยเอาไว้ 900 MEM ก็จาก 800 เป็น 1000 อิอิ ทั้งหมดลากมา ดีขึ้นประมาณ 6-7 เฟรมเลย
                          ของท่านนี่ การ์ดจออะไรหรอคับ ลากไปไกลจังเลย เหอๆ

Comment

• ท่านว่าของผมลากไปโหดแล้ว เจอคนนี้ลากเข้าไปที คารวะเลยทีเดียว

ไม่ใช่ของผมนะ ของคนต่างประเทศในบอร์ด notebookreview

Comment

• Originally posted by spiritfire View Post
                              ของท่านนี่ การ์ดจออะไรหรอคับ ลากไปไกลจังเลย เหอๆ
                              5470 ครับ

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                                5470 ครับ
                                การ์ดรุ่นเล็กมันลากได้ไกลกว่ารุ่นสูงอยู่แล้วครับ
                                ไปดู 6970 ลากได้นิดเดียว -*-
                                6850 ลากคอร์เพิ่มได้ซะ 200+

Comment

Working...
                                X