Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
    การ์ดรุ่นเล็กมันลากได้ไกลกว่ารุ่นสูงอยู่แล้วครับ
    ไปดู 6970 ลากได้นิดเดียว -*-
    6850 ลากคอร์เพิ่มได้ซะ 200+
    แปลกกแหะะ -..- เล็กแต่แรง!!! อิอิ

Comment

• เอิ๊กๆ ลากไปเยอะๆก็ยังสู้รุ่นใหญ่ๆเดิมๆไม่ได้เลย

Comment

• T^T จะสู้จนขาดจายยย

Comment

• NBS เน่า

Comment

• ท่านประธานครับ ccc version ใหม่โหลดจากไหนหรอครับ

Comment

• ผลเทสของผม เล็กๆ น้อยๆ ati 5870m 850/1100

Comment

• โห แรงเมพ ผมได้ 1758 เอง ราคาเท่ากัน แต่ ทิ้งไม่เห็นฝุ่น T_T

Comment

• Originally posted by minibun View Post
                  โห แรงเมพ ผมได้ 1758 เอง ราคาเท่ากัน แต่ ทิ้งไม่เห็นฝุ่น T_T
                  ถ้าเป็น ffXIV ผมใช้ความละเอียดแค่ hd นะคับ พอดีจอมันปรับได้แค่นั้น ไว้จะเทส full hd ให้อีกที

Comment

• นอนกันได้แล้วครับๆๆ ดึกแล้ว ^^

ผมนอนและนะ ฝันหวานๆ ทุกท่าน

Comment

• ตัวแข็งหมดแล้ว หนาว

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                        ตัวแข็งหมดแล้ว หนาว
                        5555 หนาวแบบนี้ต้องจัดให้แหล่ม รอไปเอาเครืองอยู่เย็นๆ พอดีกลางไม่ว่างไปเอาเครื่องตัวเอง แต่ดันมีเวลาพาพี่ที่ทำงานไปสอย เหมือนกัน รุ่นถูกๆ โตชิบ้า ไปพันทิพย์ใหญ่ก่อน เย็นไปพันทิพย์งาม

Comment

• Notebook จากปกติ เล่นเน็ตเล่นเว็บ 50-55 องศา ตอนนี้เหลือ 40-45 องศา -*-

Comment

• เย็นดีครับ ช่วงนี้หนาวได้ใจ เดียวคืนคงอุ่นเพราะมีแฟนมาให้กอด ฮ่าๆ ทุกวันเสาร์

Comment

• HD6850 ไม่ถึง 6 พัน

อันนี้ตอนใช้ HD4830

Comment

• มาเยี่ยมครับ ที่บ้าน ใช้ AMD althon 2x 3000+ ครับ

Comment

Working...
                                X