Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แว๊กก

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      แว๊กก
      ท่านประธานย้อนกลับไปดูรึยังว่าเมื่อคืน เมาแล้วไปทำอะไรเอาไว้ อิอิ

Comment

• อุย.......มีแฉแต่เช้า

Comment

• สวัสดีตอนเช้าท่านประธาน ท่าน natoff หรือไม่เช้า 11โมงและอิอิ

Comment

• Never back It up back It up

Never turn It up turn It It up

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
              สวัสดีตอนเช้าท่านประธาน ท่าน natoff หรือไม่เช้า 11โมงและอิอิ
              สวัสดีครับท่าน GM Gamer

Comment

• วันนี้มาเข้าคลับแบบเต็มตัว ในที่สุดก็ได้มาสักที 4745G cpu i5 vga 5650 วินโด 7 แท้ 64 บิต จัดมา 23900 แต่ไม่แถมอะไรมาให้เลย 5555 งกชิหาย

ปล. พึ่่งเคยใช้วินโดแท้ ทำไมมันชอบอัพเดทอะไรให้ก็ไม่รู้ (ตอน shut down ) แถมเปิดเครื่องนานมาก กว่าจะอับ(อะไรของมัน)เสร็จก็ไม่รู้ เราสามารถจัดการปัญหานี้ได้หรือเปล่าครับ

ใครรู้บอกทีนะ เพราะพึ่งเคยใช้ของแท้ๆ เลยยังไม่เข้าใจระบบของมันเท่าไร

Comment

• มันช้าแค่ช่วงที่มันอัพอ่ะ เพราะมันจะติดตั้งตอนปิดเครื่อง แล้วก็ตั่งค่า ตอนเปิดเครื่องอีกที ถ้าเพิ่งลงวินโดวส์แล้วอัพเดทเยอะๆนี่บางที ล่อไปครึ่ง ชมเหอะๆแต่พออัพเส็ดหมดก็ไม่ค่อยมีไรละ

Comment

• Originally posted by songhai View Post
                    มันช้าแค่ช่วงที่มันอัพอ่ะ เพราะมันจะติดตั้งตอนปิดเครื่อง แล้วก็ตั่งค่า ตอนเปิดเครื่องอีกที ถ้าเพิ่งลงวินโดวส์แล้วอัพเดทเยอะๆนี่บางที ล่อไปครึ่ง ชมเหอะๆแต่พออัพเส็ดหมดก็ไม่ค่อยมีไรละ
                    ขอบคุณมากๆๆครับ เปิดใหม่มันก็หายละ เร็วเยอะเลย

Comment

• แวะมาเยี่ยม

Comment

• Originally posted by honza View Post
                        ขอบคุณมากๆๆครับ เปิดใหม่มันก็หายละ เร็วเยอะเลย
                        ตอนแรกผมนึกว่าท่านจะไป Nvidia Optimus ซะแล้ว

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                          ตอนแรกผมนึกว่าท่านจะไป Nvidia Optimus ซะแล้ว
                          5555 ตอนแรกจะได้ไปอยู่ละ พอดีบริษัทที่กรุงเทพโทรมาบอกว่ามีของอยู่เหลือตัวเดียวจะเอาเปล่า ผมเลยรียสอยสะ เดี๋ยวพลาด

เกือบจะได้ไปเป็นสาวก Nvidia Optimus สะละ อิอิ

Comment

• ขอเข้ามาถามในห้องนี้หน่อยนะครับอย่างน้องก็การ์ด ati

http://****************/notebook/340...-1115XTBL.html

http://****************/notebook/341...45-1117XT.html

ตัวไหนดีกว่ากันครับแล้ววัสดุดีไหมหรือเพื่อนๆมีตัวไหนแนะนำมั้งครับ

Comment

• ขออยู่เป็นสมาชิกห้องนี้ด้วย....แต่ยังไม่มีคอมที่ใช้ AMD หรือ ati เลยกําลังตัดสินใจดู z465 อยู่ชอบตรงรูปทรงกับพอร์ดให้มาครบดีแถมมีexด้วยเอาไว้ใส่แอร์การ์ดที่เราอยู่ไม่มีเน็ตสายอะนะ

Comment

• โตชิบ้า หน้าจอซีด+ลำโพงห่วยได้ใจจริงๆ พูดตรงๆ นะเรื่องลำโพง ยังสู้อะตอมของ dell ไม่ได้เลย -*-

Comment

Working...
                                X