Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by fat112 View Post
    ^^

รบกวน ขอเป็นสมาชิกคลับด้วยคนนะครับ.

ปล. ส่วนตัวใช้ NB_MSI CX410 (AMD+ATi = แรง + คุ้ม) อิอิ
    ขอพลัง AMD VISION จงสถิตย์แก่ท่าน

Comment

• ผมสงสัยอย่างนึงคือ ตอนนี้ windows 7 ผมอะ

ปกติน่า boot skin มันเป็นแบบนี้ ใช้เวลาประมาณ 10 วิ เข้า windows

แต่อยู่ดีๆมันกลายเป็น แบบนี้ ใช้เวลาเข้า windows 2 วิ

เลยงง ตอนแรกมันก็ไม่ได้เป็นแบบนี้ แต่ดีเข้า windows ไวขึ้น

Comment

• เหมือนภาพขึ้นไม่ครบน่ะครับท่าน GM GAMER

Comment

• หนี เกรียน มา กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

• สงสัย จังทำค่าย DELL ALIENWARE ถึงไม่ยอมใช้ AMD เลย ทั้ง notebook pc และ desktop pc เครื่อง customize ที่สั่งซื้อไม่มี CPU AMD เลย ทำไมนะ

Comment

• Originally posted by Onghero View Post
              ยินดีต้อนรับครับ
              Originally posted by natoff View Post
              ขอพลัง AMD VISION จงสถิตย์แก่ท่าน
              ขอบคุณมากครับ

Comment

• ช่วงนี้เงียบเหงาหน่อยนะครับ อิอิ

Comment

• ย่างสด น้ำแดง

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    ย่างสด น้ำแดง

Comment

• ขอเป็นสมาชิกต้วยคนครับ
                      ผมใช้ NB รุ่น 4520 อายุ 3 ปีกว่า & 4551g p522 อายุ 1 เดือนกว่า
                      อยากถามว่า ถ้าผมจะขายแบตรุ่น 4551g จะขายได้ประมาณเท่าไรครับ เนื่องจากเอามาใช้แต่ไฟบ้าน ไม่เคยใส่แบตเลยทั้ง 2 รุ่น จึงคิดว่าแบตรุ่นแรก
                      คงเสียไปแล้ว เลยคิดจะขายแบตรุ่นสองครับ

Comment

• แบตแท้เบิกศูนย์ประมาณสองพัน
                        แอดไวซ์ขายพันห้า มีประกัน 1 ปี

Comment

• Originally posted by boomy View Post
                          ขอเป็นสมาชิกต้วยคนครับ
                          ผมใช้ NB รุ่น 4520 อายุ 3 ปีกว่า & 4551g p522 อายุ 1 เดือนกว่า
                          อยากถามว่า ถ้าผมจะขายแบตรุ่น 4551g จะขายได้ประมาณเท่าไรครับ เนื่องจากเอามาใช้แต่ไฟบ้าน ไม่เคยใส่แบตเลยทั้ง 2 รุ่น จึงคิดว่าแบตรุ่นแรก
                          คงเสียไปแล้ว เลยคิดจะขายแบตรุ่นสองครับ
                          อย่าขายเลย เก็บไว้ใช้นอกบ้าน เวลา สำคัญๆ ดีกว่าครับ

อีกอย่าง แบ็ต ยังเป็นตัวช่วย สำรองไฟ ยาม ไฟดับ ไฟตก ไฟกระชาก ทำให้ ไม่ให้เครื่องเจ๊ง ครับ

หรือว่า บ้านท่าน มี UPS ใช้ ก็อีกเรื่องนึง

ผมก็ถอดแบ็ต เล่นครับ เพราะใช้ UPS ส่วนแบ็ต ก็เก็บใส่ถุง แช่ ตู้เย็น ชั้นล่างๆ ครับ อิอิ

Comment

• จอไม่เท่ากัน อารมณ์ยังสุดยอด

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                              จอไม่เท่ากัน อารมณ์ยังสุดยอด

วางให้เสมอกันก็ไม่ได้ แหม

Comment

• รองแล้ว เพื่อท่าน CEO

Comment

Working...
                                X