Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BORKED

4 Minute look ใหม่ ถูกใจป๋า

Comment

• เวงกรรม 700 เสียดาย

มาๆเด๊วผมลง 32bit ใช้แทนให้ 555+

Comment

• ธีม win7 เปลี่ยนยากจัง เจ๊ง แล้วเนี่ย -.-

Comment

• งานเข้า ลงจนเจ๊งจริงๆ ครับท่านประธาน

ต้องลงwin ไหม่ ดีนะ ไดร์ ยังมองเห็น โปรแกรมยังพอเหลืออยู่

นั่งกลุ้มใจ ลงอะไรไว้ลงตัวแล้ว

แต่พอลง win ไหม่เสร็จ ยัด key เข้าไป

ลองเล่นเกมส์ ไม่น่าเชื่อ ลื่นตลอด งานเลยครับ

แล้วปรับได้ระดับที่ดีกว่าเดิมอีก

สงสัยตอนแรกเป็นเพาะ lodder ลบออกไม่หมดแน่เลย ทั้งกระตุก ทั้งปรับได้ต่ำ

ถือว่าคุ้ม ที่ต้องลงไหม่

* ตอนนี้ ลงธีม เป็นแบบละเอียด ละ ท่านประธานสนใจไหมครับ ไม่ต้องกลัว เสียละ

สวยมาก ทำหน้าต่างใส ทั้งหน้าต่าง เด๊วถ่ายมาให้ดู ลงโปรแกรมก่อน ปวดหัวเลย -.-

Comment

• อยากได้Acerตัว17นิ้ว เมื่อไหร่จะมาครับ ตอนนี้มีตังได้30kแล้ว

Comment

• แบบนี้ท่านประธานสนใจเปล่า คราวนี้ ใช้ได้ชัวร์ 10000000เปอเซ็น ถ่ายจากเครื่องผมเอง ^^

Comment

• Originally posted by ScaryReaDy View Post
                ธีม win7 เปลี่ยนยากจัง เจ๊ง แล้วเนี่ย -.-
                Originally posted by ScaryReaDy View Post
                งานเข้า ลงจนเจ๊งจริงๆ ครับท่านประธาน

ต้องลงwin ไหม่ ดีนะ ไดร์ ยังมองเห็น โปรแกรมยังพอเหลืออยู่

นั่งกลุ้มใจ ลงอะไรไว้ลงตัวแล้ว

แต่พอลง win ไหม่เสร็จ ยัด key เข้าไป

ลองเล่นเกมส์ ไม่น่าเชื่อ ลื่นตลอด งานเลยครับ

แล้วปรับได้ระดับที่ดีกว่าเดิมอีก

สงสัยตอนแรกเป็นเพาะ lodder ลบออกไม่หมดแน่เลย ทั้งกระตุก ทั้งปรับได้ต่ำ

ถือว่าคุ้ม ที่ต้องลงไหม่

* ตอนนี้ ลงธีม เป็นแบบละเอียด ละ ท่านประธานสนใจไหมครับ ไม่ต้องกลัว เสียละ

สวยมาก ทำหน้าต่างใส ทั้งหน้าต่าง เด๊วถ่ายมาให้ดู ลงโปรแกรมก่อน ปวดหัวเลย -.-
                Loader บางตัว ลบให้เกลี้ยงยาก นอกจากจะลงวินโดวส์ใหม่

Originally posted by tannity View Post
                อยากได้Acerตัว17นิ้ว เมื่อไหร่จะมาครับ ตอนนี้มีตังได้30kแล้ว
                ขนาดตอนนี้ ผมยังไม่ค่อยเห็น Acer 17 นิ้วรุ่นเก่าเลย

Originally posted by ScaryReaDy View Post

แบบนี้ท่านประธานสนใจเปล่า คราวนี้ ใช้ได้ชัวร์ 10000000เปอเซ็น ถ่ายจากเครื่องผมเอง ^^
                ชอบธีมสีน้ำเงิน ไม่ก็สีแดงอ่า ไม่ชอบสีดำ = =

Comment

• คืนนี้ เยรมัน คงไม่รอดเพราะท่านพอลทำนาย เสปน จะชนะ

Comment

• ยัดคีย์นี่ทำยังไงท่าน ของผมยังใช้ Loader ของ Extreme อยู่เลย
                    สงสัยว่าถ้าไม่ใช้หรือเปลี่ยน Loader เครื่องจะเร็วกว่านี้รึเปล่า 4535G ครับ

Comment

• ต้องแฟลชไบออสที่ mod ยัด SLIC ก่อน
                      แล้วก็ลบ Loader แล้วค่อยยัด CERT ยัดคีย์ OEM มีวิธีอยู่หน้าๆที่แล้ว

http://forums.overclockzone.com/foru...885491&page=37

Comment

• รบกวนถามต่อครับ ไล่อ่านมาตาลาย Bios ที่ mods มามีให้โหลดที่หน้าไหนครับ

Comment

• http://www.4shared.com/file/AXySSjxw/4535G-207.html

Comment

• รบกวนท่านๆนิดนึงครับ

พอดีน้องอยากได้ notebook ราคาถูก

ไม่เกิน 18000.-/ AMD+ATI

แต่ผมไม่มีความรู้เรื่อง notebook เลย

การใช้งาน net/ดูหนังฟังเพลง/เกมส์ออนไลน์

ทีแรกมอง Acer Aspire 4551-P321G32Mn/C022

แต่มีแรมแค่ 1 G ถ้าใช้งานจริงคงต้องเพิ่มอีก 2 G

ก็เลยมองอีกตัว toshiba Satellite l640d-1050x ตัวนี้เป็นไงครับ

ระหว่าง2ตัวนี้หรือมีรุ่นอื่นที่น่าเล่นในงบ 18000.-

(ใช้งานเปิดต่อเนื่องไม่เกินวันละ4-5ชั่วโมง)

ขอบคุณครับ

Comment

• http://mrgrim01.deviantart.com/gallery/

มีอีกหลายสีท่านประธาน ท่าสนใจเด๊วเอาโปรแกรมเสริมมาเพิ่มให้

Comment

• Originally posted by ZikZak View Post
                                รบกวนท่านๆนิดนึงครับ

พอดีน้องอยากได้ notebook ราคาถูก

ไม่เกิน 18000.-/ AMD+ATI

แต่ผมไม่มีความรู้เรื่อง notebook เลย

การใช้งาน net/ดูหนังฟังเพลง/เกมส์ออนไลน์

ทีแรกมอง Acer Aspire 4551-P321G32Mn/C022

แต่มีแรมแค่ 1 G ถ้าใช้งานจริงคงต้องเพิ่มอีก 2 G

ก็เลยมองอีกตัว toshiba Satellite l640d-1050x ตัวนี้เป็นไงครับ

ระหว่าง2ตัวนี้หรือมีรุ่นอื่นที่น่าเล่นในงบ 18000.-

(ใช้งานเปิดต่อเนื่องไม่เกินวันละ4-5ชั่วโมง)

ขอบคุณครับ
                                โตชิบ้า ตัวนี้วางขายยังครับ สเป็คใช้ได้เลย

http://mrgrim01.deviantart.com/gallery/

มีอีกหลายสีท่านประธาน ท่าสนใจเด๊วเอาโปรแกรมเสริมมาเพิ่มให้
                                ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X