Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีปีใหม่นะครับทุกท่าน ! ! ! !

ขอให้มีความสุขหลายๆเด้อๆ

Comment

• สวัสดีปีใหม่ชาวAMDทุกท่านครับ
      ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้า ใครเป็นทำธุรกิจค้าขายขอให้ได้เงินเป็นกอบเป็นกำ
      ใครเป็นข้าราชการขอให้ได้สองขั้น ใครเป็นพนักงานลูกจ้างขอให้ได้เลื่อนตำแหน่งหน้าที่ให้สูงขึ้นกันมากๆนะครับ
      ที่สำคัญขอให้AMDแรงและ"คุ้มค่า"ยิ่งกว่าเดิมมากขึ้นๆ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
        ส่งจัยช้ามม ช้ามม ของเทอมาาาา ช้านจาร๊ากสาเทอด้วยร๊ากเจง

-.-

Comment

• เที่ยวไหนดีหว่า

Lupin Remix @MBC Gayo Daejun 31/12/10
          Last edited by V-FrIeNd; 1 Jan 2011, 11:09:48.

Comment

• Comment

• ทุกท่านครับ ผมจะลงเกมส์ Need for Speed Hot Pursuit (2010) ทำไมเวลาตอนนจะ ติดตั้งมันเป็นแบบนี้อะ

Comment

• ^
                แล้วลงเล่นได้ไหมอ่ะครับ

เดี่ยวไปกินเลี้ยงบ้านญาติล่ะ
                ฝากแฮมก่อนเสียคน

Comment

• Lancer 2006

New Vios 2007

Civic 06-09

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                    Lancer 2006

New Vios 2007

Civic 06-09
                    ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าท่านประธานใช้แลนเซอร์

Comment

• ปลดโค้ช ฉลองปีใหม่หน่อย เซ็งปู่รอย ฮ่าๆ

Comment

• มีเรื่องด่วนมาขอคำปรึกษาครับ

คือมะกี้ผมไปซื้อ wd blue 500 แต่ดันสะเพล่าลืมดูว่ามันเป็น sata3รหัส AAKX ไม่ใช่AAKS แต่บอร์ดที่ผมสั่งซื้อไว้มันดันเป็นซาต้า2 แบบนี้มันจะใส่ด้วยกันได้ไหมครับ หรือเอาไปเปลี่ยนเป็น AAKS แบบเดิมๆดีกว่า

Comment

• Originally posted by honza View Post
                          ทุกท่านครับ ผมจะลงเกมส์ Need for Speed Hot Pursuit (2010) ทำไมเวลาตอนนจะ ติดตั้งมันเป็นแบบนี้อะ

ลงยังไม่ได้เลยครับ คลิกจะลง มันก็เป็นแบบนั้นละ

Comment

• Originally posted by jakop View Post
                            มีเรื่องด่วนมาขอคำปรึกษาครับ

คือมะกี้ผมไปซื้อ wd blue 500 แต่ดันสะเพล่าลืมดูว่ามันเป็น sata3รหัส AAKX ไม่ใช่AAKS แต่บอร์ดที่ผมสั่งซื้อไว้มันดันเป็นซาต้า2 แบบนี้มันจะใส่ด้วยกันได้ไหมครับ หรือเอาไปเปลี่ยนเป็น AAKS แบบเดิมๆดีกว่า
                            ไม่แน่จะได้นะครับ sata3 มันน่าจะใส่กะ sata3 โดยเฉพาะอะ

Comment

• งานเข้าแล้วซิ

Comment

• http://www.siamsport.co.th/Column/101231_068.html

เอามาฝาก ท่านประธาน คืนนี้ก่อนเตะ

Comment

Working...
                                X