Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [QUOTE=V-FrIeNd;19619803]โตชิบ้า ตัวนี้วางขายยังครับ สเป็คใช้ได้เลย

ไม่แน่ใจครับพอดีให้น้องไปเดินกวาดโบชัวที่งานพันทิพย์มานะครับ

เห็นจากราคา 19900 เหลือ 17900

แต่ผมยังไม่ได้ไปดูเอง

และไม่ค่อยมีพูดถึงโตชิบ้ากันเท่าไหร่ก็เลยมาถามในนี้ดูก่อน

กลัวแนะนำน้องมันไปแล้วไม่ดี

ขอบคุณครับ

Comment

• Toshiba ถึก ทน ใช้ได้เลยแหล่ะ
      แต่ประกันรู้สึกจะมีเรื่องแย่ๆเยอะเหมือนกัน
      แต่แล้วแต่คนด้วยครับ บางคนบอกดี บางคนบอกไม่ดี

Comment

• นั่่นสิ พี่ผมก็บอกให้ผมซื้อ โตชิบ้า มันอึด แต่อย่างอื่นไม่รู้ก็เลยเอา acer เนี่ยแหละง่ายดี -.-

Comment

• http://www.upload-thai.com/download....7226e34f6dd94b

ท่านประธานพร้อลงบอกเด๊วมาบอกวิธี ขอตัวไปจัดการไวรัสก่อนโดนเล่นงานเด็วมา-.-

Comment

• ท่านประธาน พอผม ลง kis2011

แล้วเล่นเกมส์ เล่นๆ ไป มี กระตุก แบบ slow slow

เป็นเพาะ kis2011 (ไม่ได้เปิดตอนเล่นเกมส์)

หรือว่า เพาะ ความร้อนสูงเกิน มันเลยปรับการทำงานลงมา (ปรับcpu100เปอ)

มันจะslowslow เสียงลำโพงก็ จะตุกตามด้วย

แต่มะเช้าไม่เป็น เป็นตอนลง kis

nod32 ใช้ดีไหมครับท่านประธาน ว่าจะหาตัวเบาๆ ใช้ดีกว่า kasper แมร่งป่วนเครื่องจริงๆ หนักก็หนัก

Comment

• ขอบคุณ คุณV-friends มากครับ

Comment

• ท่านประธาน พอเปลี่ยน ธีมคะแนนขึ้น มาเฉย

Processon จาก 4.9 ไป 5.1

Ram จาก 5.0 ไป 5.2

Graphics จาก 4.1 ไป 4.2

GameGraphics จาก 6.0 ไป 6.1

Harddisk จาก 5.7 ไป 5.9

ไม่ได้ลงไรเสริมเลย พอเปลี่ยนธีม มันก็ขึ้นมาเอง

(มันจะเกี่ยวจิงเหรอ)

Comment

• สงสัยธีมนี้ไม่กิน Resource

Comment

• เอา wallpaper มาฝาก 555+

Comment

• SPAINNNNNNNNNNN

Comment

• มีหวัง ได้ แชมป์โลก ครั้งแรก

สเปน ไม่เคยเข้าชิง สักครั้ง ครั้งนี้เป็นครั้งแรก

ฮอลแลนด์ เคยเข้าชิง 2 ครั้ง แพ้ ทั้ง 2 ครั้ง ( แพ้ เจ้าภาพ )

แต่นี่ เจ้าภาพ แอฟริกาใต้ ตกรอบไปนานแล้ว

ประวิตืศาสตร์ หน้าใหม่กำลังจะเกิดขึ้น

ทั้ง 2 ทีม ถ้าทีมไหนได้แชมป์ จะเป็น แชมป์โลกครั้งแรก

จะมีแชมป์ โลก หน้าใหม่เกิดขึ้น

ใครจะได้แชมป์..............ต้องคอยดู ต่อไป เจ้าปลาหมึก พอลล์

แม่น จริงๆ

ตอนนี้ อยากกินปลาหมึกย่างๆๆๆๆๆๆๆ เชียร์ ตรงข้ามมันมาตลอด.................

พอลล่า อยากกิน หมึกย่าง

Comment

• แวะมาอ่านครับ สนใจ AMD+ATI เหมือนกัน

ว่าจะรอให้ Phenom จะลง Dell บ้าง ท่านใดพอทราบข่าวบ้างมั้ยครับ

ตอนนี้เห็นมีแต่ Acer ที่เอา Phenom มาลง......

Comment

• Originally posted by rage View Post
                            แวะมาอ่านครับ สนใจ AMD+ATI เหมือนกัน

ว่าจะรอให้ Phenom จะลง Dell บ้าง ท่านใดพอทราบข่าวบ้างมั้ยครับ

ตอนนี้เห็นมีแต่ Acer ที่เอา Phenom มาลง......

เมืองนอก DELL ก็เป็นเจ้าแรกๆ พร้อมกับ ACER ที่เป็นเสือปืนไว เอา AMD Phenom X4 มาลงเลยครับ

http://****************/web/?p=27885

Comment

• ท่านประธาน วันนี้เจอข้อแตกต่าง win7 กับ xp หลายช้อเลย

win7 เลยเกมส์ที่ใช้ dx10 ปรับเท่า xp dx9 win7 ลื่นกว่า

win7 ความร้อนสูง มันปรับการทำงานลงมา จึงไม่มีการดับเกิดขึ้น

* ไม่ต้องนั่งโมไดร์เวอร์แบบxp ด้วย -.-

Comment

• ท่านประธานเอา ลูกศร ตรง ชอตคัท ออกยังไงอ่ะครับ

Comment

Working...
                                X