Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
      ปลดโค้ช ฉลองปีใหม่หน่อย เซ็งปู่รอย ฮ่าๆ

เวลาปู่รอยโดนกดดันทีไรมักชนะ

Originally posted by jakop View Post
      มีเรื่องด่วนมาขอคำปรึกษาครับ

คือมะกี้ผมไปซื้อ wd blue 500 แต่ดันสะเพล่าลืมดูว่ามันเป็น sata3รหัส AAKX ไม่ใช่AAKS แต่บอร์ดที่ผมสั่งซื้อไว้มันดันเป็นซาต้า2 แบบนี้มันจะใส่ด้วยกันได้ไหมครับ หรือเอาไปเปลี่ยนเป็น AAKS แบบเดิมๆดีกว่า
      ใส่ได้ครับ จะเอา SATA2 ไปใส่ SATA3 หรือ SATA3 ไปใส่ SATA2 ทำได้หมด แต่จะวิ่งเป็นแบบ SATA2

Originally posted by honza View Post
      ลงยังไม่ได้เลยครับ คลิกจะลง มันก็เป็นแบบนั้นละ
      ลองแตกไฟล์ที่โหลดมาใหม่ หรือย้ายโฟลเดอร์ตัวติดตั้งไปไดร์ฟอื่นๆดู

Originally posted by H2OPlUS View Post
      http://www.siamsport.co.th/Column/101231_068.html

เอามาฝาก ท่านประธาน คืนนี้ก่อนเตะ
      gorgeously

Originally posted by natoff View Post
      oh Jiyoung wet so cute.

Comment

• เป็ด 0 - 1 โบลตัน
        เรือ 1 - 0 แบล๊คพูล

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
          เป็ด 0 - 1 โบลตัน
          เรือ 1 - 0 แบล๊คพูล
          ใกล้เป็นจริง แหล่ะ สงสัยโดนไล่ ออกแน่ๆ มันทำทีม ไม่มีอนาคตเลย - -*

Comment

• กำลังบุกหนัก

Comment

• ไม่รู้ดีใจ เสียใจดี นำแล้ว 2-1 แต่ปู่รอย ยังทำทีมอยู่ -*-

Comment

• เวลาปู่รอยโดนกดดันทีไรมักชนะ

Comment

• ขอบคุณครับ เพราะบอร์ด ซาต้า3 แพงเอาเรื่องเลย ซาต้า2ก็พอเพียงละ

Comment

• Birmingham city 0 : 3 ARSENAL

กรั๊กๆๆๆๆ แมน ยู ชนะ เบอร์มิงแฮม ไปแค่ 1-0 หรือ 2-1 หว่า

เจอ อาร์เซน่อล โชว์ ชิลๆ

นัดต่อไป คงได้เก็บเรือ สิน่ะ เอิ๊กๆๆๆๆๆ

Comment

• เพ้อเจ้อไปแล้วครับ อังคารนี้ระวังปืนแตกน่ะ

Comment

• เงียบๆ จัง

Comment

• คนคลับนี้เขาสิงเว็บโน้ตบุ๊คสเป็กครับ

Comment

• d-sub/vga คือไรอะคับ

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
                              d-sub/vga คือไรอะคับ
                              ช่องสีฟ้า ๆ ที่ต่อจอภาพไงท่าน แบบที่มีเข็มเป็นตัวผู้ แบบมีรูเป็นตัวเมีย

http://en.wikipedia.org/wiki/VGA_connector

Comment

• รอกวนทุกท่านหน่อยครับ พอดีจะซื้อ Laptop ใหม่ ลังเล ระหว่าง Asus และ Acer งบประมาน 20000-22000 มีรุ่นในใจอยู่แล้ว อยากจะให้ทุกท่านช่วยแนะนำเพิ่มเติมหน่อยครับ พอดีไปได้ดู Spec Lenovoมา อยากทราบว่า แบรน นี้ใช้งานเป็นไงบ้าง ส่วนตัวที่อยากได้ Asus เพราะขนาดจอที่ใหญ่กว่า ใช้ทำงานดูหนังฟังเพลงเล่นเกมนิดหน่อย

รบกวนด้วยนะครับ

Comment

Working...
                                X