Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งั้นซื้อ wireless 1 port มาก้ใช้ได้เครื่่องเดียวอยู่ดีเหรอคับ

Comment

• port ที่มีใช้ต่อสายแลนน่ะครับ ถึงซื้อแบบ 1 port มา เราสามารถต่อขยายผ่าน switch ได้ครับ

Comment

• เอ เป็น wireless แล้วยังต่อสายแลนได้อีกเครื่องงี้ป่าวคับ งงใหญ่ละผม

Comment

• สาย Lan มีไว้สำหรับเครื่องใครที่ไม่มี Wireless แล้วก็มีเอาไว้ Setup สำหรับปรับแต่ง
          หรือมีไว้สำหรับขยายเข้า Hub/Switch ส่วน Wireless ขึันอยู่กับรุ่นว่าจ่ายได้กี่เครื่อง
          แต่อย่างน้อยก็ได้เป็น 10 Clientขึ้นไปครับส่วน 4 port ก็ต้องมานั่งไล่สายกันให้ยุ่งเยิง
          แนะนำรุ่นที่คนใช้กันเยอะนะครับ Linksys WRT54G แต่ผมว่าอาจจะแพงเกินไปรึไหม
          เลือกเอาเลยครับตามราคา :-
          http://www.jib.co.th/th/subcategory....ubCategory=732

Comment

• Originally posted by etamhunt View Post
            เอ เป็น wireless แล้วยังต่อสายแลนได้อีกเครื่องงี้ป่าวคับ งงใหญ่ละผม
            ต่อได้ครับ แต่ wireless ส่วนใหญ่จะมี port lan มาให้อย่างน้อย 1 port อยู่แล้ว เพราะว่าการตั้งค่าครั้งแรกต้องทำผ่านสาย lan ครับ

Comment

• compag 325 เพิ่มการ์ดจอกับแรมได้เปล่าครับ

Comment

• เพิ่มแรมได้ครับ แต่การ์ดจอคงไม่ได้

Comment

• โอ้ว มี ชาบา ชาบู ด้วย อิอิ

อยากเห็น Llano ใน Mainstream Notebook มากกว่า ขอประสิทธิภาพ : CORE เพิ่มขึ้นกว่าเดิม เยอะๆน่ะ

Comment

• compag 325 ใส่แรมบัสเท่าไรครับ

Comment

• ท่านประทาน
                      ปืนใหญ่ กับ เรือใบ อย่าลืมดูล่ะ
                      ส่วนผมไม่ขออะไรมาก
                      ขอแค่ผลเหมือนนัดแรกก็พอ
                      อิอิ

Comment

• ปืนแตกแน่ๆ

โหมโรงก่อนด้วยเพลง Blue Moon

Comment

• แช่งให้แพ้ ไล่ปู่รอย

Comment

• ชอบ จริงๆ http://www.pantip.com/cafe/supachala...S10089329.html

Comment

• เพิ่งอ่านเมื่อเช้า 555+

Comment

• Comment

Working...
                                X