Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เชียร์แมนยู ลงรึ ฮ่าๆๆๆ 55555

Comment

• NB ป๋มมัน ดับ อีกแว้วว ทำยังไงกันดีหละเนี่ยยยย อาการเหมือนเครื่องเก่าเลย หุหุ หมดประกันสะแล้วด้วยสินะ ท่านใดมีหลักสูตเร่งรัดในการ รื้อ เผื่อทา ซิลิโคน กรุณาช่วยชี้แนะผมทีนะครับ หุหุ จะลงมือรื้อ ตามสะหน่อย ครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B1%E0%B8%9A
        http://www.notebookrepairshop.com/re...cer-4535-4736/

Comment

• ทั่นประธานหาดู KARA ได้จากที่ไหนคับ อยากหามาดูมั่งคับ

Comment

• ขอบคุณมากครับท่าน เห็นแล้วไม่กล้าทำ ท่านใดรับทำบ้างไหมหนอ ฮ่าๆๆๆ

Comment

• Originally posted by HoYhOy View Post
              ทั่นประธานหาดู KARA ได้จากที่ไหนคับ อยากหามาดูมั่งคับ
              http://withkara.com/forums/index.php?&&&CODE=00

Comment

• Originally posted by HoYhOy View Post
                ทั่นประธานหาดู KARA ได้จากที่ไหนคับ อยากหามาดูมั่งคับ
                เข้า youtube ครับแล้วพิมพ์วันที่ แบบนี้ ปีเดือนวัน kara ตัวอย่าง 20110107 kara

ให้อ้างอิงวันที่ในปฏิทินช่วงวัน ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ น่ะครับ แล้วท่านจะได้ชมเกือบสด เมื่อทางเกาหลีเล่นไปแล้ว

Comment

• Originally posted by natoff View Post
                  เข้า youtube ครับแล้วพิมพ์วันที่ แบบนี้ ปีเดือนวัน kara ตัวอย่าง 20110107 kara

ให้อ้างอิงวันที่ในปฏิทินช่วงวัน ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ น่ะครับ แล้วท่านจะได้ชมเกือบสด เมื่อทางเกาหลีเล่นไปแล้ว
                  อิอิ ไม่ต้องมี 20 เปล่าท่าน
                  110107 พอ

Comment

• วันนี้ ไปเชียร์แมนยู ใครจะเชียร์อะไรม่ายรู้ แต่แค่เชียร์ทีมโปรด 555+

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                      อิอิ ไม่ต้องมี 20 เปล่าท่าน
                      110107 พอ
                      ลืม ๆ -*-

Comment

• เป็ดโดนเผาเครื่องซะแล้ว
                        12 ต่อ 10 คน

Comment

• Lenovo Z465 ขอ Jam ด้วยคนครับ^^

Comment

• เรือเจ๊า 2-2

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                              เป็ดโดนเผาเครื่องซะแล้ว
                              12 ต่อ 10 คน
                              เอาไรไปสู้ ทีม การตลาดแห่งอังกฤษ ถ้าตกรอบ เดี๋ยวรายได้ตก 12-10 คน เป็นเจ้าบ้านอีก ฮ่าๆๆ พึ่งมาถึงห้องกะกี้ เรือก็เกือบล่ม ปากอ่าว ฮ่าๆๆ ได้ไปรีเพลย์ตัดกำลัง ดีๆ มากเลสเตอร์

Comment

เรือเจ๊า 2-2
                                เกือบวิดน้ำออกไม่ทันน่ะครับ อิอิ

Comment

Working...
                                X