Announcement

Collapse
No announcement yet.

== AMD & APU Notebook Club ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมือกี้ครีห้อง อีกทีมบ่นแลค ใหญ่ ตอน + ฮ่าๆ นึกว่าลืมปิดบิท เปิดเวปแทบไม่ขึ้น 3bb เน่าจัดวันนี้

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
      เคยเป็นเหมือนกัน แต่พออัพเป็น SP1 ก็หาย คาดว่าน่าจะเป็นที่ตัววินโดวส์
      ทำยังงไครับ

Comment

• ผมยังไม่ทันแก้เลย เพราะลง SP1 ไปก่อน มันก็ไม่เป็นอีกเลย

Comment

• 55555555555555

วาซาบิ พัตต์ไม่ลง 3 รอบ

Comment

• รอ SP 2 ดีกว่าค่อยโหลด(ขี้เกียจล้างคอมบ่อยๆ มันเหนื่อยกับลงโปรแกรม ไดรด์เวอร์ ^^)

ปล.เข้าสมาชิกคลับด้วยคนได้ไหมหนิ ใช้ 4551G(เอเซอร์) คับ

Comment

• SP1 ลงไป แล้วอย่าเพิ่งไป Clean up ลบไฟล์ Back-up ครับ
              สามารถถอดการติดตั้ง SP1 ได้

Comment

• Originally posted by popuri01816 View Post
                รอ SP 2 ดีกว่าค่อยโหลด(ขี้เกียจล้างคอมบ่อยๆ มันเหนื่อยกับลงโปรแกรม ไดรด์เวอร์ ^^)

ปล.เข้าสมาชิกคลับด้วยคนได้ไหมหนิ ใช้ 4551G(เอเซอร์) คับ
                เข้าได้เลยครับ ใช้ Notebook ที่มี CPU AMD หรือ การ์ดจอ ATI อยู่ หรือว่า จะเป็น PC ที่ใช้ AMD + ATI ก็เป็น สมาชิกคลับ ได้หมดครับ

INTEL + การ์ดจอ ATI Mobility Radeon ( AMD Radeon ) ก็เข้าได้

แต่จะให้เป็น แฟนพันธุ์แท้ไปเลย AMD + ATI จะเยี่ยมที่สุดครับ

สรุปใช้ ACER 4551G มันก็ทั้ง AMD + ATI ก็ครบอยู่แล้วครับ ฮี่ฮี่ จะพิมพ์ให้ยาวทำไม โฮกกกกกกกกกกก

Comment

• ถ้าผมลงวินโด้ 32 Bit แรมผมเหลือ แต่แรมผมมี 4Gb ผมจะแชร์แรมไปให้การ์ดจอได้ไหม เพราะ 32Bit มันเห็นแค่ 3.5 เลยอยากเอาไปให้การ์ดจอ 0.5 มันได้ได้ไหมครับ

Comment

• http://www.****************/web/news...6#comment58214

อ๊าก R423 upgrade CPU

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                      ถ้าผมลงวินโด้ 32 Bit แรมผมเหลือ แต่แรมผมมี 4Gb ผมจะแชร์แรมไปให้การ์ดจอได้ไหม เพราะ 32Bit มันเห็นแค่ 3.5 เลยอยากเอาไปให้การ์ดจอ 0.5 มันได้ได้ไหมครับ
                      มันก็แชร์จากที่มันเห็น 3.5 นั่นคือ ก็จะเหลือ 3.0

Comment

• Originally posted by JpAngYz7 View Post
                        ถ้าผมลงวินโด้ 32 Bit แรมผมเหลือ แต่แรมผมมี 4Gb ผมจะแชร์แรมไปให้การ์ดจอได้ไหม เพราะ 32Bit มันเห็นแค่ 3.5 เลยอยากเอาไปให้การ์ดจอ 0.5 มันได้ได้ไหมครับ
                        ไม่ได้ครับ มันแชร์จากที่เห็น

Originally posted by natoff View Post
                        น่าเป็น 5650 5730 ไหนๆก็สู้อินเทลใหม่ๆไม่ได้ล่ะ

Comment

• Originally posted by V-FrIeNd View Post
                          ไม่ได้ครับ มันแชร์จากที่เห็น

น่าเป็น 5650 5730 ไหนๆก็สู้อินเทลใหม่ๆไม่ได้ล่ะ
                          อวต้าอันนี้ต้องบอก ป้าจียอง

Comment

• Comment

• แล้ววิธีแชร์แรมให้การ์ดจอ แชร์ยังไงครับ

Comment

• มีใครมี Windows สวยๆไหมค๊าบบ มาแบ่งปันหน่อยย เบื่อ 7 เดิมแหละ

Comment

Working...
                                X